Bức xúc chuyện ganh ghét!

Lenxy_luv

Ðề: Bức xúc chuyện ganh ghét!

:))...không sao đâu a Đức...mama e làm có fai? e làm đâu...hehe...mà cỡ 9h hãy wa nha...tại hum nay e đi chơi rồi,,;))

shjndy_chan

Lúc Lenxy post bài này là Lenxy bức xúc lắm rồi.
Thật ko thể hiểu nỗi****pic hình ảnh là để người ta post ảnh,rồi làm wen.Vậy mà cũng có người nói post ảnh là tự lăng xê mình,trở thành hot girl này nọ.
Đâu phải Lenxy mún post đâu,tại ông Ad ổng kêu post cho vui,Lenxy chỉ biết vậy.Mà cũng có nhiều người shuynh đấy chứ,sau cứ nhằm Lenxy mà nói???
Hôm nay,Lenxy bị 1 người nt nói rằng:

Vậy đó,thật tình là mún chữi lun.Vừa fai? thôi chứ.Rãnh ghê.Mấy đứa khác ko nói?
Hux...sry mọi người,tại bức xúc wa'...ai có ih'kiến cứ đóng góp nhé.Lenxy ghi nhận.Love Mc...:x

chài ơi....chị wan tâm làm ji` mí cái thứ đó.... hùi đó em đi off trên diamond cũn nổi tiếng lém, rồi cũn có nhju` đứa ghét:banhbao11::banhbao11::banhbao11:.....nó hok được như mình nó tứx chúh sao...kệ nó chị ơi....mồm là mồm tụi nó, mún nói rỳ là wỳn kua~nó.......wan tâm làm ji`cho mik ^O^||3^O^||3^O^||3

boyxinchet

đầy tớ của nhân dân
Staff member

ng xưa có câu : cây ngay hok sợ chết đứng
mình hok làm kệ ng ta mún nói gì thì nói
với lại tự tin tí chết ai đâu nhỉ :">

Huden Harui

:(( sax , bà nào sao zô zin ớn :((

thôi kệ Len :(( bởt tức đi :(( thường thường là zậy đó :(( bởi zây bh kuden bỏ pose ảnh lun:((
đời lắm ng` ganh gét , ng` ta ko nổi bằng nên ganh thôi ~ , đừng bùn Len :banhbao29:

botinhvan

Tội nghiệp em gái . Nhưng mà mấy cái hot girl kiểu vậy toàn tự phong với nhau , Em ko phải cố ý làm thì lo gì người ta nói :banhbao32:
Đời mà ^O^||3 lắm chuyện chẳng có gì mà xé ra to thôi

ChePe

phán cho nó 1 câu..." Chắc Ss ganh tị chứ gì ?" :))
hớ..dô diên..người ta post hình để làm qen..nói giọng đó có ý gì..đứng wan tâm nhưng lời đó ...k có chiện gì làm nên đi kiến chiện để làm :))

P{K}_HIHI

oi tuoi? tre? chem' jiet nhau!!hhhjhjh!!phu. nu~ ghen ghek' nhau!!OI CUOC. DOI`!
DUNG. LA` TRUNG. SO. J LENXY!!ANH UNG HO EM!!HA'HA'!
:banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32: