CLB bóng bàn

kaybi.koolz

Member
Mao: hỳ... làm j mà bất công... fãi ưu tiên nữ lên hàg đầu chứ;))... ừa... bữa nào rủ tụi lớp ta đánh cho zui:)):)):))

Leo: hjz... vẫn chưa có thông tin về bóng bàn nữa... chưa hõy đc... ság nay học TD mà pà cô nào dạy kô fãi cô mai nên hổk dám hõy :">:">

leo_hurts

ủa vậy hả? Làm wen nha Mao, mình học lớp 10D2 đó...Mình thik bóng bàn lắm.Làm wen làm wen ....:banhbao30::banhbao30::banhbao30:
--------------- bài tự động gộp lại --------------
Thoy ko sao đâu, bên na`y mình cũng có dò hỏi 1 chút nhưng cũng ko có j`....^^ ;))
--------------- bài tự động gộp lại --------------
Thế Kaybi với Mao đanh bóng bàn giỏi ko?:banhbao29:

kaybi.koolz

Member
hỳ... nghe nóy mao giải nhứt hùi cấp 2 hội khỏe fù đổng thỳ fãi... còn kay hôk bjk hay hôk nữa... coi như đánh cũg khá à... 1 2 năm r` chưa cầm cây vợt:))=))

leo_hurts

gê vậy, thế là ai cũng đều bik đánh cả...hichic nhớ sau này chỉ dạy cho Leo nhìu nha! Leo cũng bik đánh nhưng cũng mới ah` :banhbao30::banhbao30:

kaybi.koolz

Member
sôi máu... :-l X-( ... thôg báo thy hội khỏe fù đổng sog là điên lun... bóg gì cũg có mà kô có cái bóg bàn yêu thýk của ta... :-q:banhbao11: tức... thất vọg.. chả bjk làm sao:-?? ... có CLB bóg bàn mà kô có tổ chức thy đấu bóg bàn... không thể hỉu:-bd... pó tay... bức xúc....

leo_hurts

uh`, nghe xong thất vọng gần chết,cứ tưởng là sẽ có môn bóng bàn.Lúc mah nghe phổ biến, mình rống tai lên nghe,nghe xong chớt quớt....:puke!Ko có bóng bàn buồn làm sao.:banhbao11:

maosherif

Kaybi bik chỗ nào cho thuê bàn để đánh hok :-??:-??, hum nào Mao rũ Kaybi & Leo đi đánh để thử tài nghệ của mỗi người nha ;)):banhbao32:

Boy_ZackB8

ak` minh cung~ biet choj mon Bong Ban vj` huj` do' nha` mjnh` cung~ co' ma` gio` ko con` cho~ nua~ nên dẹp mât' tju oy` ko bjiet trg` mjnh` co' ko nhj~ , neu' co' cho mjnh` tham gja voj nhak :-bd:-bd:-bd

kaybi.koolz

Member
hjz... trường có CLB bóg bàn thì fãi... mà dòm vào kô thấy cái bàn nào... thế mớy tức... bữa nào tụ tập lại đy ra ngoài mướn bàn đánh cho nó lành... chờ đợi hoài... mệk lắm=.=