10D3 Có ai hỏi bài hok

The_Fame10D3

En tự nhận em tên SANG.B-)B-)... Dạo này bài tập về nhà khá là "ít" và cũng khá là "dễ" nên ngày nào vào lớp em cũng thấy mấy bạn mượn pài nhao chép :((:((..Tự hào là ng` tiên phong trong nhiệm vụ cho mí bạn mượn bài chép :banhbao30::banhbao30: Em sin góp ý:" Thay gì ngồi chép bài 1 cách lo sợ..:((:(( Sao các pạn hok làm bài ở nhà... Còn nếu hok bík mần bài nào thì post lên topic này tui ráng nặn óc si nghĩ dùm cho.... Từ nay tui sẽ cố gắng thường trực trên topic này để giải đáp thắc mắc 1 cách nhanh gọn lẹ cho mí bạn... Đồng thời nếu ai có lòng hảo tâm sáng hsau có thể bao tui li nước :banhbao42::banhbao42:Tui sẽ vô cùng cảm kíck... Ráng lên 10D3... Chúng ta sẽ tiếp tục gìn giữ chiền thống của cha anh (10D no.1) :banhbao29::banhbao29:Lập topic này tui có rất nhiều hi vọng để rep lại :-t:-tNhưng quan trọng là có đứa nào hỏi hok thoy:-q:-q
P/s: Mấy hnay thấy bạn Roki học bài pro lắm nha.... Nhứk là trong môn SINH HỌC thấy cô giáo dzô là 2 con mắt bạn nó sáng lên àk :x:x... Còn bạn Lê Tuấn thì hay phát biểu... Phát biểu nhiều hơn bạn NOBEL ngày trước nữa :):) Có ý đồ gì hok vậy ta ;));))

hamsterkute215

zậy B15 hỏi bài có đc hok zạ? tại trình độ mấy bạn cao hơn tụi này nên cắ ck sao đâu ha?:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:

The_Fame10D3

Bạn nói quá...=.= Nobody's perfect mà hén :-bd:-bd:-bd Ai cũng giỏi như nhau thoy :):)

:puke!:puke! Cái vụ của nguyên khối 10 là b5n Zenry nói ák nha... Mìh đâu phải thánh đâu mà bài nào cũng giải đc :-&

The_Fame10D3

Hok dám đâu bạn... Lớp D mới nổi mấy năm gần đây thoy... Chứ mí năm trước mí anh chị nói nhân tài nằm ở lớp B hok ák nha :-t:-t