Mình mún định nghĩa lại cái cặp là j`!!!

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi chinguyen1993, 4 Tháng chín 2009.

1. chinguyen1993

chinguyen1993 New Member

Mình k hĩu dc wy định của trườg mình nữa , hồi sáng nay mình mang 1 cái cặp màu đen có hình ngôi sao màu hồng , cặp = vải bọc da , có dây đeo đàng hoàng nhưng sáng nay mình lại bị cảnh báo là sau 5/9 nếu còn mang cái cặp đó nữa là bị bắt :-?? :-?? trong wy định có để là :
    " HS có thể mang cặp hoặc balô
    Các loại áo khoác , cặp hoặc balô k dc có những hình ảnh fản cảm , k fù hợp w môi trườg sư fạm "
    cái cặp của mình k sai 1 wy định nào trog 2 wy định trên . Zậy sao mình lại bị bắt ? Mình thực sự k hỉu nổi ...

2. Huden Harui

Huden Harui New Member

Ðề: Mình mún địng ngĩa lại cái cặp là j`!!!

:)) sàm ắm :)) hồi đó cũng use 1 cái cặp , đi học dc 2 tháng trời , tự nhin tháng t3 bị bắt , kiu cặp sai wy định , chắc cặp của em này có hinh 2ngoi sao , bị kiu là giỏ xách chắc :))

3. chinguyen1993

chinguyen1993 New Member

có 1 ngôi sao thui , mà mang từ hùi đầu năm k thấy j` , tự nhin ság nay zô dính lun ... mệt ...:banhbao12::banhbao12:

4. Huden Harui

Huden Harui New Member

:"> uh , cái trường này lã đời , bắt tùy hứng "cái lão gác cổng" --- *** qá :banhbao11:

5. bboy1345

bboy1345 New Member

cũng khá khó hiểu thật
    tốt nhất cứ mang căp bình thường >:D<>:D<

6. chinguyen1993

chinguyen1993 New Member

Ðề: Mình mún định nghĩa lại cái cặp là j`!!!

mốt trường mình fải zik ra 1 trag wy định zìa cặp sách thỳ hs mới bik đường mà mag cặp cho đúg wy định . mà mình lớn rùi áp đặt wy định như zậy , kì wá

7. Shu.doll

Shu.doll New Member

lâu lâu Bun đem túi xách >:) hỳnh đâu` lâu tè lè =)) =)) đi ngag qa dòm dòm =)) Mà k sao :| mà sao cái căp. như vại bỵ băt' ha :-? Kỳ mơi. :-?

8. jacktriet

jacktriet Đội HLV số 4

quy định có lúc cũng pa trợn lắm
    lâu lâu ko có người bắt nên sửa quy định bắt cho có zới người ta8-|8-|

9. Silver

Silver New Member

Ðề: Mình mún định nghĩa lại cái cặp là j`!!!

chắc là tại ông gác cổng đang bùn bùn kiếm chuyện với vài đứa chơi ;)) lâu lâu có vài đứa bị giống vậy á .

10. ChePe

ChePe New Member

k phải trong quy định về cặp sách đâu..còn quy định nhìu cái mắc cừi lắm ..

ĐIỀU 2: ĐỒNG PHỤC
    Nam sinh: áo chemise trắng, quần xanh dương đậm, áo bỏ trong quần, giày bata, k mặc quần jean.
    Nữ sinh : đồng phục áo trắng, váy xanh ( váy dài qua đầu gối ), giầy đế thấp, gót bằng,....

rõ ràng trong nội quy hs k có cấm nữ sinh bỏ áo vô váy mà..sao đi học lại bắt..thắc mắc hoài dụ này...