thầy giáo mới

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi contraiuns, 4 Tháng mười 2009.

1. kad_kband0801

kad_kband0801 New Member

thay Dương Đắc thái là mừng oy :-":-":-"

2. supercow791

supercow791 New Member

@ducnguyenake: vâng... bữa B13 làm thầy ấy khóc 1 lần rồi. Lúc đó đang bị thầy bắt vì tội đùa giỡn trong h học. Cảm thấy tội lỗi và ko bao h muốn giỡn trong h GDCD nữa. Sẵn đây em hy vọng có thể đọc được lời này. Em xin lỗi đã làm thầy buồn. Xin lỗi thầy!!! X(X(X(

3. teamAQUA

teamAQUA Member

Ðề: thầy giáo mới

à ...thầy Huỳnh Thắng... dạy hay+đẹp zai nhưng chấm bài+cho đề cực khó :banhbao12:

4. huynhthang

huynhthang New Member

tui làm gì mà bị nêu tên trong này vậy???????

5. LEEB8

LEEB8 New Member

moi thay co cua khoi muoi hai deu de xuong het ah. neu pan thay laydy chichi (kim chi day zan), Khong T Nhu Mai... thay hate thi that ra khong phai zay dau ah nha. moi thay co deu dang yue hek. ( mih khong phAI pinh zut ho dau, nhung do la kam nghi cua minh ze thay co khoi muoi hai thoi ;)) :((

6. [Na]

[Na] New Member

Ðề: thầy giáo mới

Thầy Võ Phước Hải dạy Hoá. rất rất rất nhiệt tình v hs ;) Thầy có thể bỏ ra 2 tiết buổi chiều ngày t7 dạy miễn phí cho hs vì "Mấy đứa học vậy sao mà thi HKI đc!!!", Thầy còn dành 1 tiết sau 2 tiết học ngày t7 chạy qua chạy lại 2 lớp để dạy, thương Thầy lắm. Thầy quan tâm và giúp hết sức những bạn học yếu => ko bị thi lại, pro Hoá.
    Thầy dễ như cái hay của Thầy là hs ko lộng hành đc, hehe. Like Thầy!

7. LemonLicious

LemonLicious New Member

Haha th ơi . Các bạn/anh/chị hỏi th là ai thì em chỉ giải đáp thắc mắc thôi >:D< ... Tại e thấy cái nick là bík th mà #-o. Hìhì

8. huynhthang

huynhthang New Member

....................................................................

9. Mozart_Toanhoc

Mozart_Toanhoc New Member

haha , thầy nào dạy GDCD mà khóc vui thế ^^ . Hồi xưa lúc vào học đối tượng đoàn cũng vậy , ông thầy ở trên giảng , ở dưới ai cũng nói chuyện , tự nhiên đứng trên đó khóc ngon lành luôn , đã vậy méc thầy hiệu trưởng nữa , thầy hiệu trưởng vào nói vài 3 câu roài ảnh nhảy vào giảng tiếp...lại tiếp tục nói chuyện ---> vui
    :x