Free Hosting for MC Members !!!

NPPLoveyou

Hiện tại mình đang triển khai kế hoạch làm Hosting Provider phục vụ cho sinh viên và học sinh muốn nghiên cứu về web design nhưng không có điều kiện trả tiền host. Bên cạnh đó 1 số host free còn hạn chế khá nhiều chức năng nên cũng không thể giúp bạn tìm hiểu hết được về hosting và CPanel.;))

www.prohostingsolution.com

Mục tiêu của mình là: cùng giúp đỡ lẫn nhau. Bạn đăng ký dịch vụ host của mình (tất nhiên có package free) thì khi bạn không biết gì mình sẽ hỗ trợ. Ngược lại, trong quá trình đăng ký và quản lý sẽ nảy sinh nhiều vấn đề (****, shell, backdoor…) cũng là cơ hội để mình được học tập thêm. ^^~.:x

Hiện tại mình cung cấp 3 packages, và có 1 package free với thông số như sau:
Quota: 500 Mbs
Bandwidth: 5000 Mbs
Support: CGI, PHP, MySQL, ASP 3.0, ASP.NET, Perl (additional)
FTP Upload: Yes
CPanel: Yes
Subdomain: http://yourname.prohostingsolution.com
Others: Addon Domain, Parked Domain, Sub-Domain, Front-page extension, webmail …
Và những thông số khác vui lòng xem trên trang web.

(Host đặt tại US nên không biết tốc độ thế nào, ai có dùng thì cho mình xin ý kiến):banhbao30:

Tuy nhiên đó chỉ là thông số mình tạo package để đăng ký, nếu bạn nào muốn có những chức năng khác hoặc nhiều dung lượng hay BW hơn thì cứ thoải mái PM ^^.

Ngoài ra mình 2 promotion code cho Noble Package và 2 promotion code cho Royal Package cho diễn dàn Marie Curie (thông tin về 2 package vui lòng xem trên www.prohostingsolution.com).

- Điều kiện: là thành viên chính thức của forum MC và có những đóng góp cho MC Forum (Admin, Smod, Mod, Collector … không được tham gia – PM mình mình sẽ cũng cấp riêng nếu có nhu cầu):-c
+ Noble Package: dành cho thành viên có số bài viết từ 250 trở lên.
+ Royal Package: dành cho thành viên có số bài viết từ 500 trở lên.
Ai đủ điều kiện vui lòng reply mình tại topic này, chỉ dành cho người r****** sớm nhất. (Tuy nhiên sẽ có 1 số giới hạn vì lý do bảo mật)

Note:
- Không ****, không DDOS, không Spam, không test Shell/Backdoor, không chạy script nguy hiểm (activities will be logged) … Ban IP nếu detect dangerous script.:banhbao55:
- Account sẽ tự xóa nếu không active (không có người truy cập và không update thông tin) trong vòng 1 tháng.
@-)
Mình mới bắt đầu cái này, ai có ý kiến và đóng góp gì thì cho mình xin nhé ^^~. Reply tại topic này hoặc pm nick ym: question_prohostingsolution