Bị đánh vì lý do comment trong 4rum

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi heo_kon, 2 Tháng mười hai 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heo_kon

heo_kon New Member

hồi trưa nay , khi đang h về , tụi mình đang nói chuyện w nhau thì bạn Hiển bên 11b2 chạy sang lớp mình [ 11b1 ] kiếm bạn Phát

bạn đó nói : mày cm sock bạn tao trong 4rum mc đúng không ? , mày màh sock thêm 1 lần nữa mày chết mẹ mày với tao , thằng bạn tao tên chương đó , nhớ kĩ nha mày

mình thấy chuyện này rất là nhãm nhí 4rum là mạng là nơi mọi người có quyền được giao lưu đc bày tỏ cái tôi trong mình , tại sao chỉ vì thế màh gây xích mích

còn bạn chương gì đó trong 4rum tên zì zậy ? bạn tớ có cm sock bạn zì không ? lên tiếng cho mọi người cùng biết vì mình thấy rất là bức súc khi bạn mình bị đánh 1 cái lí do vô cùng nhãm nhí
    X(X(:-q:-q

2. De Ghet

De Ghet New Member

Ðề: bị đánh vì lý do cm trong 4rum

Chời hên quá mình ra khỏi trg` rồi
    Ko thôi lạng quạng cũng bị xử đẹp lun:((

3. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Chương là tên cúng cơm của chú PK đây mà. :puke! Chắc là chuyện PK lừa Giang cái vụ điện thoại. Cái vụ đó anh ko xen vào nhưng có đọc sơ qua thấy rõ ràng PK ko hề giải thích cho hành động mà chỉ 1 mực đòi gặp riêng Giang để giải quyết. Như vậy khả năng PK lừa đảo là 90% rồi, nếu ko làm thì nói ra luôn chứ cần gì phải gặp riêng như thế ? Có 100k nhiều lúc chẳng đủ cho anh đi ăn bữa trưa mà nhiều tai tiếng nhỉ ?

@Phát: Gặp anh hồi đó là cho nó đem đi chôn rồi, kiểu gì cũng chỉ là tự vệ, vô tội :)). Bây giờ chín chắn hơn nên giao việc này lại Mr Hùng để giải quyết. Mong rằng Mr.Hùng sẽ giải quyết triệt để giống như nhiều vụ đã từng xảy ra trong forum.

@Hiển: nên qua xin lỗi chứ để chuyện này to ra thì nhục mặt , tự nhiên bị bắt viết mấy tờ cam kết, mời phụ huynh hay bao nhiêu bạn bè nhìn em ko còn là người mà chỉ là "con ..." thôi. Vì cái bạn hiền tên Chương àh ? Chuyện của nó thì kệ nó, ai xấu, ai tốt thì có nhiều người nhìn rồi. Nếu ku Chương bị mọi người nói là chơi xấu thì chắc 8-9 phần là thế rồi. Nó đâm mọi người được thì rồi sẽ có lúc đâm em. Em đánh giùm nó thì bên ngoài nó khen em chứ bên trong thì nó đang cười thầm vì cái bồng bột nông nổi của em mà thôi. Nói phô 1 chút là nó chửi em NGU ấy :). Bèo thật, mang vũ lực ra để xử lý thì chỉ là hữu dũng vô mưu, sau này chỉ có thể làm con chốt thí :-q

Ai chưa biết nguyên nhân thì vào đây đọc : http://mariecurie.biz/p/showthread.php?t=12741

4. heo_kon

heo_kon New Member

mình thưc sự không đồng tình tí nào đàn ông mà hứng đằng sau chỉ đạo kiu người khác đi gây hấn :-q:-q

5. zabonchen

zabonchen Moderator

Cái thằng tên Hiển gì đó ăn trúng cái bã gì thía, muốn có máu anh hùng hả :-q:-q:-q nó oánh em thì em cứ tự vệ thoải mái đi Phát có gì kêu nó có ngon thì ra nói chiện phải quấy, người chứ ko phải thú đâu mà suốt ngày cứ động tay động chân.:-q:-q:-q:-q:-q

6. angela_kool

angela_kool New Member

Ðề: Bị đánh vì lý do comment trong 4rum

hết nói nổi :">:">:">

7. kaitou_kid_1412

kaitou_kid_1412 Administrator Staff Member

Ðề: Bị đánh vì lý do comment trong 4rum

trùi
    mới học zìa là thấy lên tới đây gòy àh @-)@-)
    @PK: níu e có sock j`a thì cho sr 1 tiếg, chính a cũng nói là hok mún có chịn hok hay mà

8. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

y' troi................ may anh con soi noi hon ca? zu B3 chung em............... hoa` di may anh oi............. danh nhau cha ich' j` dau.............. chuyen be' ti'.............. 4rum cua chung ma` CM sao ma` ko dc..........ko dung cham ai dc oy`...........kha` kha`.........;));))

9. ChePe

ChePe New Member

bó thây...có vậy cũng làm thấy ghê...:-&

10. kaitou_kid_1412

kaitou_kid_1412 Administrator Staff Member

Ðề: Re: Bị đánh vì lý do comment trong 4rum

thì a cũng đâu thix mấy vụ đánh đấm j` đâu
    có j` hok fai~ thì cho sr, để mọi chịn tốt đẹp, hok nên làm to ra, hok tốt cho ai cả :):)
    1 điều nhịn = 9 điều lành :-bd:-bd

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.