Vấn đề phân biệt giàu nghèo trong trường

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi Unknown, 5 Tháng mười hai 2009.

1. nyz.papie

nyz.papie New Member

ai phân biệt giàu nghèo là thuộc dạng dị nhân, bo bo xì dị nhân.

2. mr.ny

mr.ny Active Member Staff Member

Ðề: Vấn đề phân biệt giàu nghèo trong trường

giàu hay nghèo do ba mẹ làm ra thôi , cái hay là mình giàu = cái đầu mình , đầu mình giàu hơn nó thì cái gì cũng dc :-bd

3. teddybear2211

teddybear2211 New Member

Đúng là trước giờ trường MC mang tiếng là trường của "bọn nhà giàu" nhưng thực chất trong trường MC ko phải ai cũng giàu mà ko phải giàu là lên mặt. Những thành phần mà em tiếp xúc chỉ là thiểu số trong những người giàu mà thôi. Cho nên chọn bạn mà chơi em ạ. Ko phải mình ko giàu bằng những người đó thì mình thua kém họ. Mỗi con ng` đều có khuyết điểm, được cái này mất cái kia. Đồng tiền bây giờ là đồng tiền của ba mẹ bọn em thì phân biệt giàu nghèo lúc này là e còn quá sớm. Và đặc biệt là đồng tiền ko làm nên con người, em cứ cố gắng học thật giỏi để đạt đc thành công thì em ko cần quan tâm ng` khác khi em hay gì cả đâu nha em. Những ng` chơi với mình vì vật chất ko phải là nhữg ng` bạn tốt đâu :)

4. zabonchen

zabonchen Moderator

Đúng òy, bợn Ted nói quá đúng ;));));)) giống như chơi với bợn Ted nè ;)) phải làm cho bạn Ted tức điên lên thì mới dzui phải hem bợn Ted :p:p

5. evanescence

evanescence Member

Làm gì có công bằng hả bạn ?
    bạn k chơi lại bọn nó thì thôi đừng chơi nữa zzzz còn chuyện bọn nó xúc phạm bạn như vậy là k chấp nhận được B-)

mà bạn cũng đừng vơ đũa cả nắm như thế nhé k hay đâu :))

6. Mr.BangKhuang

Mr.BangKhuang Member

:banhbao11:Van de chu quan van nam o ca nha moi con ngui thoi ban a

7. mr_fa

mr_fa New Member

chuyen doi` kho noi truoc lam . Co tjen chua chac co' tat^ ca~ .Co^ gag vuot wa ban nhe'!

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

ban kjem dau ra chu arab nay` day