Dành cho các tân M-er =]] Các bé vào làm quen nhé

Thảo luận trong 'Niên khóa 2010-2013' bắt đầu bởi Roki.Kun, 4 Tháng bảy 2010.

1. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

Có điêm thi của các mem rôi` .
    Bây giơ` chỉ có chơ` điêm chủân của các trg` là bíet chính xác dc cá nhân minh có vao marie hay không .
    Hình như còn thoi gian nưa mơi' biêt , nhưng các bé mơi' vào thì lại vào đay lâp. tình hảo hưu~ nhé .
    Giưa~ các lop 10 vơí nhau , giưa~ các hoc sinh mơi' marie vơi' các anh - chị 11 , 12 .
    Tât' cả vì 1 môi trươn`g thân quen , tay băt' măt. mư`g , và ko âu? đả như năm ngoái .
    Hãy Vui vẻ và hoà đôn`g nhé :x

Sun.Ha, nhok_okiebum, bibika and 2 others like this.
  2. tuilaminh

tuilaminh Bang Chủ Bẻ Răng hội Staff Member

Ðề: Dành cho các tân M-er =)) Các bé vào làm quen nhé

Cũng hơi bị khó.Ma` thôi vẫn chúc topic của e đông khách nha :).

3. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

h` chắc fải tìm xem trong list YH,đt bé nào zô MC là jới thiệu link 4rum liền hehehe :D
    roki chu đáo qá ta !!

4. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Wellcome các tân MC-er .........

5. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

mấy anh chị này ham hố wá...cái jì nó cũng phải từ từ...giờ có đứa còn chưa biết điểm nữa mà...
    tình hình là gửi link dc hai đứa hok biết tụi nó có dzô hok.

6. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

Hè hè , thì vui là chínhhh , hảo hưu~ là 10 , quen biêt' nhau trc' , vào trươn`g , chung lơp' , chăc' chăn' dê~ gâ`n hơn chư' .

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Phải chu đaó thôy :-" , đón tiêp' các mem mơí , giông' mây' anh chị năm ngoái đón típ mình mơ`, hè hè

7. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Hay lắm Tòng ơi =)) . Hum nay tao thấy mày trên Yan nha !

8. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

@roki :hìhì mong mấy bé ấy sẽ vui và k bỡ ngỡ.Năm ngoái mấy anh chị trước cũng chu đáo qá chừng lại thân thiện hết chỗ chê luôn á !!! :p
    sax, mình nhớ là 15/7 mới có thông báo lớp mà sao bạn ghi lớp là 11D3 lun r` ;))
    @ bbk : thì 1 trong những chức năng của 4rum là kết nối tất cả hs MC mà,bạn ấy chuẩn bị vậy là tốt chứ ông k làm thì thôi mắc j` cm có vẻ cay cú thế ?

9. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

@CHiên' Hưu~ : săc. =)) tưc' quaaaaaa , tao lên mà tao chưa bao h` canh coi dc nêeee :((( tưc' ơi là tưc'
    @Smiled : :">>> hè hè , thì có chăc' chăn' gâ`n 90% ơ lại lơp D maa .... còn 11 :-" chă?g lẽ tui ko lên nôi? lơp''' 10 ->> 11 !!!!

10. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

Ðề: Dành cho các tân M-er =)) Các bé vào làm quen nhé

Smile: tại hum bữa 1/7 tui tính post rồi nhưng mà thấy chưa có điểm...với lại lũ quỷ chưa nghe tụi nó thông báo jì hết...nên "để dành"...hok ngờ có người "phỏng tay trên".....chứ cay cú jì đâu
    Roki.Kun: có tinh thần post bài như dzậy là tốt...gửi lời khen đến bạn nhá.