Em không có tiền mua đồng phục mới đâu nhà trường ơi.

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi Blue94, 13 Tháng bảy 2010.

1. Blue94

Blue94 New Member

Em có nghe mọi người nói là năm nay nhà trường sẽ cho đổi đồng phục mới, điều đó khiến em rất lo lắng vì gia đình em đang gặp khó khăn, kiếm miếng ăn hàng ngày đã khó rồi thì làm sao có đủ tiền mua 2-3 bộ đồng phục mới được. Em biết trường mình có rất nhiều bạn có gia cảnh thuận lợi nên chuyện đổi vài ba bộ đồng phục 1 năm cũng không là vấn đề to lớn cũng như trường mình luôn được mọi người bên ngoài nhìn vào và đánh giá là trường của những con em thuộc gia đình khá giả nhưng mong nhà trường nhớ tới những bạn gia cảnh khó khăn.
    Có thể nhà trường sẽ có biện pháp chỉ thay đổi đồng phục với các bạn mới vào trường hay cho phép mặc 2 loại đồng phục trên cho đến khi tụi em ra trường nhưng em vẫn thật sự lo lắng rất nhiều và mong nhà trường xem xét trước khi thay đổi đồng phục
    Em xin cám ơn.

smiled1 thích bài này.
  2. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

đồng ý với bạn :) .k fải ai cũng khá jả đâu !
    mà chỉ mới là tin đồn thôi,kính mong BGH xem xét trước khi quyết định và em nghĩ việc này nên thông qua ý kiến Phụ Huynh và học sinh nữa ạ !

3. nyz.papie

nyz.papie New Member

e thì thấy đổi đồg phục cho mấy bạn mới vào kũg đc. đó chứ :D hìhì thì mấy a chị giử nguyên kũg đc. mà :D

4. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

*nyz: nói ik như chưa nói lun.......hahaha

Sun.Ha thích bài này.
  5. Sun.Ha

Sun.Ha New Member

ủa=[ có đổi đp nữa hả mấy bạn???!!

6. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

*Sun.Ha: chưa chắc đâu bạn ơi...chỉ là tin đồn thôi...15 này coi thông báo mới bik

Sun.Ha thích bài này.
  7. Mozart_Toanhoc

Mozart_Toanhoc New Member

cứ đồ cấp 2 mà mặc , ko sao đâu đừng lo lắng @};-

8. nyz.papie

nyz.papie New Member

a bibika : her thì e nói vậy là ý e thôi [-( ai cho a nói vào chứ [-(

9. Mr.BangKhuang

Mr.BangKhuang Member

Ðề: Em không có tiền mua đồng phục mới đâu nhà trường ơi.

ua...co dong phuc moi ha^^, dep hong zay? Truong minh co ho tro cho may ban kho khan ma, em cu lien he nha^6^, chuc em nam hoc thanh cong.

10. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

nói chung chỉ là tin đồn thôy à ! mọi người cứ bình tĩnh nhà trường chưa có thông báo chính thức mà :)