Thắc mắc chút hì hì

Em là lính mới của MC. Ko bik lớp 10 thì trường có tổ chức đi dã ngoại hay ngoại khóa nhiều hok nhỉ. Hihi em thì thik đi mấy này lắm. Và trong trường có tổ chức những hoạt động gì ko. :banhbao32::banhbao32:

Roki.Kun

Active Member
Em là lính mới của MC. Ko bik lớp 10 thì trường có tổ chức đi dã ngoại hay ngoại khóa nhiều hok nhỉ. Hihi em thì thik đi mấy này lắm. Và trong trường có tổ chức những hoạt động gì ko. :banhbao32::banhbao32:

Xin trả lơi` vơi' em thì đa~ vào marie là đi bét nhè =))) ko kịp thơ? và unđỡable =)))

u.ngoz

@Michell:Anh rô béo nói chính xác đó em.đi đến lúc mà em chán thì thôi =)) .1 tháng đi có 1 lần àh.Chúc vui vẻ =))

Mozart_Toanhoc

Sẽ được đi từ lớp đến căn-tin nếu em có khả năng tài chính
Sẽ được đi từ lớp ra sân trường nếu em thích vui chơi , du lịch
Sẽ được xuống tham quan phòng giám thị nếu em có tên trong danh sách khách mời , em sẽ được ưu ái món đặc sản là "trà đá" ^^

Mankpham12

Member
Staff member
@Michell:Anh rô béo nói chính xác đó em.đi đến lúc mà em chán thì thôi =)) .1 tháng đi có 1 lần àh.Chúc vui vẻ =))

Trời....1 tháng đi có 1 lần àk....9 tháng là đi có 9 lần àk....có 9 lần 1 năm thui ák hả....:((:((:((

Ủa mà em nghe đồn....trường mình hay có ca nhạc lắm hả mí anh chị.....có mời ca sĩ nhìu hok ???

u.ngoz

@mank:có chứ em lói chung trường mình rất nhiều event đang chờ đợi các em ở phía trường.Anyway,welkum to MC,Big big big big family

Sẽ được đi từ lớp đến căn-tin nếu em có khả năng tài chính
Sẽ được đi từ lớp ra sân trường nếu em thích vui chơi , du lịch
Sẽ được xuống tham quan phòng giám thị nếu em có tên trong danh sách khách mời , em sẽ được ưu ái món đặc sản là "trà đá" ^^

Anh này vui tính ghê. Em cũng khoái uống trà đá lắm. Vừa rẻ vừa mát hehehehe:)

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Ghê vậy 1 tháng đi 1 lần@@. Mà đi là trường tổ chức hay tự mỗi lớp tổ chức vậy chị?? :-t