10B5 - Gửi cô Uyên angel !!! :x:X:x by Heo Babie

[ẹc]

...
Staff member

Co a ……sap het mot nam roi , co le co va tui con sap phai xa nhau roi phai k co ?!?Co le la xa mai….. Xa cai hoi am do, xa cai cach quan tam lam tui con cam thay kho chiu do ….nhung con biet , khong chi minh con ma tat ca thah vien of lop B5 deu muon co cai cam giac do lai mot lan nua ….4 thang qua duoc co quan tam cho tung thanh vien ,lo lang cho tung dua …Co le cung lam co met dung k co [ 54 dua lan ma ] …..Luc truoc moi bat dau duoc co quan tam thi thay co chut gi do hoi kho chiu ……Chac vi k qen cai cam giac bi quan tam qua of co,giong nhu hui nam con hoc lop 9….ngay nao cug~ bi. co la ….Uc lam lun do co ….:( Nhung ben co trong 4 thang qa con moi biet duoc mot dieu ,lan dau tien con cam nhan duoc toan bo t.c ma co danh cho lu~ hoc tro chung con ….Doi luc vi su ngo nghech , ngoc nghech va ca vo tam of tui con lam co bun lam dung k co ?!? Nhung ma nhu vay thi moi giong hoc tro ma …..:)
4 thang k phai la ngan nhung cug k qa dai co nhi ? Ben co , vui co bun co nhung co chut gi do hoi am nhu me khi co ben tui con ….Moi lan nhin co khoc vi tui con , thay toi loi lam co a , co le co la nguoi co giao dau tien trong cuoc doi ma con thay khoc vi tui con…..Con mun khoc theo lun ….tai con de khoc san r` , co con du do~ con khoc theo …..:| Con noi co dung bun , co khoc co chut hoi mat hih tuong nhung ma van de lai trong moi thanh vien b5 mot co GVCN het long vi hoc sih ….:x:x:x
Cai cach ma co qan tam den tui con , doi luc cn thay nhu bi cuong ep . Nhieu khi vi pham du do~ co moi cach,tham chi nan ni ma co cug k tha …=.= giai thich hec loi nhug van bi bat di cam tuc .Nhung vi so co goi dien nen van mien cuong di cam tuc ma trong long thi k phuc. chut nao hec …..=.= Nhung ma k s tha di cam tuc con do hon co goi dien mec ma…co con di nan ni co Hoa day tui con , qan tam den thah tich hoc tap of tung thah vien ……T.c ma co dah cho lu~ hoc tro 10b5 nay lon qa co a ….co le ca doi tui con cug k the nao tra~ hec duoc t.c ma do danh cho lu~ hoc tro zo tam nay phai k co?
Hom nay da la thu 4 r` , con co 3 ngay nua thoi lop mih phai xa nhau r` …Chag b sau nay con co dip gap lai nhau nua k ha co ha ….Sau nay moi dua b5 se di , di ve noi that xa de co the hoan thien cn nguoi va thuc hien uoc mo of ban than….Nhung du co xa co~ nao , lon bao nhieu thi 54 dua b5 nay van muon , muon co quan tam , nhin den con duong ma tui con dang buoc de biet rang co luon ben canh tui con , co vu~ tui con tren buoc duong doi day kho khan va gian kho~ sap toi …..Tren con duong doi sap toi nhiu gian lao lam , co luc tui con vap nga~ ,mun buong xuoi, hay bat khoc …Co hua di co ….hua se lun ben tui con nha co ….Vi con biet khi co ben canh co se giup tui con manh me dung len…..
Lan dau lam chu nhiem chac kho lam phai k co ?Qua nhieu nuoc mat va noi bun danh cho lop dau tien nay …..Nhung ki niem ben co , khoc nhiu , cuoi nhiu , con quay thi ke k hec lun …..Lan dau tien lam chu nhiem lai la lop tui con , quay qa phai k co ? Co le nhu vay lai de cho ca tui con va co mot ki niem kho quen …..Vi lan dau tien thi luon lam nguoi ta cam thay nho mai , va no luon dep ma ….:)
Cam on co ….lop b5 nay cam on co nhieu lam …..:”>
Cam on vi nhung giot nuoc mat co danh cho tui con ….Cam on vi lan dau co lam chu nhiem la lop 10b5…… Cam on co vi su hi sinh cua co danh cho tui con …..Co nhieu dieu phai cam on qua phai k co ? Cam on vi co da qan tam b5 nay nhieu den vay ….Khoc vi b5 nay , tuc vi b5 nay , …..v…v.. Muon ke cung ke k het nua …Co lo cho tui con nhieu qua , th* tui con nhieu qa ….Cam on co vi tat ca …
Co da noi co xl~ tui con …..K phai dau co , nguoi xl~ phai la tui con , vi tui con lam co khoc , vi su vo tam den muc dang trach cua tui con ….Co le vi chu~ “si~” vi cai “toi” to qua of moi dua tui con lam co bun …..Co dung khoc , dung khoc nua~ co nhe ….!!!
Mot lan dau co da khoc vi tui con roi …Xin co hay giu ….giu mai b5 trong tim ….Sau nay , moi dua tren mot duong khac nhau ….Co nhung bon be lo toan trong cuoc song thi co hay nho den b5 , nhu mot ki niem giup co manh me hon , vui hon nha co …..
4 thang qua r` , h chi con 3 ngay cuoi nua thoi …Muon ben canh co that lau de tui con co the cam nhan het duoc , giu mai duoc nhung ki niem giua co va b5 ….Nam that chat , giu mai no de du sau nay co di dau , lam gi thi van nho den co va b5 nay nha co …Con viet van khong gioi nen co nhung loi lam gi do thi co bo qua cho con …..Hi…Con mot dieu cuoi cung , con thay mat b5 gui den co …..
B5 luv co Uyen
p/s : b5 thuong co lam , giu mai ki nim lop 10b5 nay nha co !!!

You, Dyan Ducky, Beem Ong Xinh, Truc Nguyen and 4 others like this.