Tổng tiến công Darkknight

zabonchen

Moderator
Ðề: Trung tâm đâm thuê chém mướn

bớ anh em Lily định bỏ trốn kìa mau xông dzô đi ko cho cô nàng chạy >:)>:):em5: :em5:

meo_nho

ăn cái j muh ác thía huh em, cho koan ng ta chạy trước đi, roài mình cầm gậy , cầm dao rượt theo sau, thế nó mới hấp dẫn

rko_4180

@moá: xì móa ăn zan thế hông bít ăn zan ăn zan..........móa đừng lo sau khi chém móa xong móa lập kái poll mới..........móa kiu koan vote ai lè koan vote ng` đó hà

Huchiwaru

Ê trong danh sách những người muốn chém sao hổng có ông darkknight
Có là tao chém liền à
lili mài phải thêm dô chứ

Huchiwaru

Nhờ lily tao đã gặp được thằng darkknight tưởng đẹp lém, hóa ra xấu òm: vừa thấp, vừa xấu, mắt lại bé, lại còn vũ phu

rko_4180

@huchi: òa dk bị chém rùi mừh........bi h tới lượt móa iu........mừh mày có cần nói khích thế ko
@dk: hòhò làm jè mừh để ng` khác chửi gê thế

darkknight

Member

Huchiwaru khá lắm dám kêu DK bằng thèng là ngon lắm rồi đóa :-w , bik mặt Huchiwaru rồi, cóa gì tính sổ sau, nói trước là không kêu DK bằng thèng nữa(cái nì không giỡn nha), con gái con đứa ăn nói gì lại như thế .
Lily: Okei cho em nghi phép hai tuần vậy chém XL trước, hai tuần sau tới em, không thoát được đâu =))

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ

@Huchiwaru: chưa chém DK xong đâu, mai mới hết hạn, chém tiếp đi, ai cấm mày chém đâu
@DK: chuyện của anh dzới nó ko dính j` tới em, tự giải quyết nha, àh nếu 2 tuần sau chém XL thì em làm típ, bao h đến em thì báo để em nghỉ phép ;))

gaubaccuc

I stand alone in the darkness

Như thế là không bản lĩnh, phải biết hiên ngang chống đỡ chứ...