Tổng tiến công Darkknight

rko_4180

Ðề: Trung tâm đâm thuê chém mướn

@gaubaccuc: chùi nói nge hay nhắm thế hùi bữa kiu lè zúp móa koan hông bị chém ai zè ra đây hô to hào khí nữa chứ
@huchi:chài chài chém đi mì chém dục tùm lum í
@dk: ok ko kiu thèng kiu lè chú hay ông
@móa : chài móa làm koan xấu hổ wó ai đời lại chạy thế hẻm

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ

khà khà, Kết bài nha DK
1. pót hình đi ông (như đã hứa pót hình bmc rùi, ko dc chạy đâu đó, ông ko pót hình là tui hem lên dĩa đâu)
2. theo thông tin mới nhận thì ông đang kua 2 em phải hem, pót hình 2 em ý lên đi (em dzới ông chị dzới tui okie??)
3. quan hệ của ông dzới cô giám thị dãy A tầng chệt (ngày nào cũng thía ở đó, ông pon chen dzậy đó hả)
==========================================================
chiến đấu đến hơi thở cuối, DK hem pót hình là chém típ nha pakon khà khà

rko_4180

ok đồng í zí móa ............ lâu lâu xuống thấy chú dk chăm chú nói chiện zí cô zám thị nắm nhá.......koàn nhìn cô cười say đắm nữa chứ..........mừh có post hay ko koan kũng hít tò mò roài ..........zí lại móa cũng đừng có mừh lợi dụng thời kơ để chốn tránh trách nhiệm nhá móa iuuuuu.......cho dù lè móa iuuuuuuu đi chăng nữa koan cũn ko tha đâu..........mài dao mài kéo sẵn sàng hít goài ........
p/s: t này chắc mọi ng` cần mài dao mài kéo dữ lém đưa em mài lấy rẻ cho 10k đ 1 lần mài thoai.......bảo đảm chém ko đứt thì...thoai hahaha =)) (kiếm khối tìn hóhó)

darkknight

Member

Nếu muốn coi hình DK thì cho DK hẹn đến tuần sau nữa đi, để bàn bạc với anh em đã, tại bờ cờ mờ ko cóa ở đây chứ cóa là ổng thủ tiêu mí tấm hình rồi :))
Nói gì thì nói seo mà chú ý chuyện của DK vậy, DK thix ai kệ DK chứ, với lại DK nào lại tham lam đếm mức thix hai ba em một lúc, thix một em thôi la mệt lém rồi :))

rko_4180

xì số ai xui thế hông bít..........mừh post hình thì cần zống jè í kín với chả í cò kứ thế mừh post lè ok hà

darkknight

Member

Không phải cần ý kiến ý cò mà tại vì hình anh mà có là hình XL cũng lên luôn!!!

bietchetlien

....há há...nghe đồn XL bạn của DK...ghét nó nên ghét lun bạn nó...cho XL 100 câu lun...há há...chém đê...chém đê...:))

zabonchen

Moderator

ẹc ẹc seo cứ chém coan trai hoài thía h đổi món chém coan gái di >:)>:) chém Lily đi anh em. hihix tui bị lily dzu khị nè T___T:em106: :em106: :em106: :em65: :em65: :em65:

rko_4180

@zabonchen: chài anh nì kì nhờ sao cứ thiz chém móa em thế
@móa: ai nhìu ng` vote thì chém ng` đó trc'........hôm nay lè ngày đại hạn của móa roài móa oai