Update Skin Cavaro White

[ẹc]

...
Staff member
- Nhắm khuyến khích tinh thần các bạn trong BQT trong việc lên kế hoạch xây dựng site MC2Day trở thành 1 site mạnh của trường THPT Marie Curie nên Admin đã update skin này thêm các hình ảnh thân thương về ngôi trường Marie Curie. Hy vọng các bạn nhìn thấy cái skin này sẽ nâng cao thêm tinh thần và phát huy tối đa khả năng của bản thân. (Lưu ý ~ ai không đọc chém chít ... : Phải coi việc forum là chín nhưng việc học là mười, đứa nào học dốt, thi dớt phạt bằng cách khao nguyên BQT 1 chầu kem :em65:)
- Cám ơn Xuân Linh đã gửi các hình ảnh này cho admin để admin có tự liệu xây dựng skin.
- Skin này update thêm trong thời gian ngắn sẽ ko tránh được sai sót :em148: ai phát hiện ra điều gì hãy báo ngay trong topic này cho admin.

Ký tên và đóng dấu cái ... Cụp.
Admin.

Àh quên >.< các bạn dùng IE thì có thể thấy toàn bộ skin, ai dùng FF sẽ thấy cái skin khác đó nha ;)).

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ
Ðề: Update Skin Cavaro White

nhí nhảnh wo, nhìn cung good lúm đóa, đề nghị choa biết tác giả để kòn luận công khen thưởng (theo lily dc biet thì anh đao làm hả)
hem chơi cái dzu tụt hàng bao ah, cai doa nguy hiểm lắm, ai mún thì làm đi
lily có bao giờ lên đâu mà xuống :D
@admin: chỉnh sao cho ai cũng coi dc ý, em sài ff ko koi dc

[ẹc]

...
Staff member

>.< tại FF ko chạy được 1 số script nhưng IE lại chạy được nên hiệu ứng trên FF ko đẹp bằng IE.
Tạm thời đã fix thêm để cho 2 trình duyệt có sự tương đồng với nhau.

se7en_ledao

Envoy Of Entertainment

Khuyến khích bà con xài IE7 đi cho nó đẹp, ai xai win hok co licence thì buzz mh 1 cái, mình send cho cái file crack licence lun :D, cái background ai làm đẹp dzỵ, mới hok vào 4rum có 1 bữa mà thấy thay đổi ghê, good :D

[ẹc]

...
Staff member

ui trùi , hem nói các vấn để vi phạm bản quyền trong forum :-W

Hix hix , sau khi test thì IE bản 6 Update Tab và IE 7 Chạy đẹp nhất, bản IE cũ hơn thì chạy vẫn hem đẹp cho lém. Cái FireFox tốc độ okie nhất nhưng cái Background ko giữ được phải chạy theo :p.

^^SoNgThAnH^^

chà 4rum đổi skin mới đẹp lắm..... admin giỏi quá.... nhìn lại ST, ST chưa thể gáp phần nào cho 4rum hết.....T.T

[ẹc]

...
Staff member

Thanks vì đã khen , nó chỉ là 1 phút nghịch ngợm ngồi ghép hình mà thôi.
ST nói chưa làm được gì chứ ST tham gia và đi off cũng như tham gia BQT là đã đóng góp nhiều rồi.
Thanks Again!