Truyện tình tưởng như là khó quên ^^

Thảo luận trong 'Sự kiện - Suy Ngẫm' bắt đầu bởi awayslove, 21 Tháng mười hai 2006.

1. awayslove

awayslove New Member

Có 1 nguoi con gái iu tha thiet nguoi con trai nhung lai bị nguoi đó ruồng bỏ . Cô ấy khóc lóc , bùn bã , mọi thứ trên đời đều vô nghĩa đối với cô . Ngày tháng dài trôi wa , cô ko thể quên duoc moi ti`nh dau tien cua minh , co sa thu wen voi rat nhìu nguòi nhung cuoi cung co van ko the mở rộng lòng mình . Lúc na`o co cũng đau khổ 1 mình , mọi nguòi ko ai ngó ngàn den, cho dén khi co gap 1 nguoi bạn . Nguòi áy dã cho co biet lí do tại sao cuọc tình ma co iu wy' , nguoi ma co ngay dem thuong nho lai chia tay mịnh . Sau khi nghe xong,co thay hoi han vì tai sao minh lai bỏ phí thoi gian cho 1 con nguòi ko dang nhu vậy .

Ban hãy dọc và suy nghĩ, moi tình dau lúc nào cũng dáng nhó nhát, nhung dừng vì nó mà khép kín lòng mình .
    Hãy vui ve lên để chào đón cuộc sống mới , 1 tình iu mói với đúng nghĩa của nó . Hãy sáng suốt lên bạn nhé ! ^^

2. blackie

blackie New Member

Ðề: Truyện tình tưởng như là khó quên ^^

hihihih dung rồi đừng bồn vì những chuyện đã wa ma hãy nhìn những việc ngày mai sẽ xảy ra với mình .cái đó gọi là lạc wan dóa