Trường MC có ban D (toán văn anh) ko ạh???

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi nipnip122, 17 Tháng bảy 2012.

1. nipnip122

nipnip122 Member

Và ban D có phải là ban nâng cao ko? Còn 2 ban cơ bản học những ji?

2. jan.babe14

jan.babe14 New Member

Có bạn ơi~^o^~Mình cũng vào lớp 10 năm nay cũng đăng kí ban D, ban A thì Toán Lý Hoá, các môn cơ bản trong các ban ngta có ghi rõ trong hồ sơ mua tại trường đó bạn:-bd

3. maituhao

maituhao David Guetta

trường có tất cả 3 ban....A, D, và B.....tất cả các ban đều có 2 loại.....lớp học bình thường....và mô hình tiên tiến....B có lớp học tiếng Nhật.....D có lớp học tiếng Pháp....nhớ năm trước mình không đăng kí ngoại ngữ 2 là pháp mà vào lớp D mô hình vẫn bị bắt học

4. jan.babe14

jan.babe14 New Member

Cho em hỏi với, nếu bây h em muốn học theo tiếng nhật mà muốn học lớp mô hình tiên tiến thì đăng kí thế nào ạ? Phải chọn 1 trong 2 hay cả 2 có đc ko ạ?

5. maituhao

maituhao David Guetta

uhm uhm.....bình tĩnh....nó hơi rắc rối....bây giờ ban em chọn sẽ là ban B....lúc đăng kí nói là ban B chất lượng cao ( mô hình tiên tiến đó).....và chọn ngoại ngữ 2 là tiếng nhật......cấp 2 em phải học tiếng nhật nhá.......ko có thì anh ko bik :)

6. jan.babe14

jan.babe14 New Member

Hihi dạ anh:) em học tiếng nhật đầu năm l6 r anh:p tại qua MC em mún học lớp mô hình tiên tiến nhưng vẫn mún học tiếp tiếng nhật:) em đang phân vân giữa lớp ngoại ngữ 2 với lớp mô hình tiên tiến anh ơi:(

7. jan.babe14

jan.babe14 New Member

Mà em theo ban D đó anh:p

8. maituhao

maituhao David Guetta

uhm...ban D thì năm trước anh thấy ko có học tiếng nhật...tiếng Pháp thoy hà........anh học D4.....lớp sẽ đc giữ hết 3 năm học...đừng nghe lời thầy cô hù dọa sẽ tách những ai học dở ra khỏi lớp....ko có âu :yoyo78:

9. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

có ku H tl thấy khỏe thiệt ... sáng onl đi em nhiu người hỏi lắm đó :mad:

10. lnmc.bybubam

lnmc.bybubam New Member

Mình đk Bang D vậy có lớp bán trú k