yêu cầu

Kikyo312

admin vui lòng xoá mấy cái hình trong album niên khoá 2009-2012 a6 của Pjnk Flower dùm nha...
tại sao lại lấy hình của người khác đi đăng mà chưa được sự đồng ý...
đã vậy còn có 1 số người nói là lấy hình đó từ trên diễn đàn này đi đăng tùm lum...
nên làm ơn xoá đi nha... không mún nói nhìu đâu...

♥Gấu♥

NABPhương
thật sự mà nói thì, ad lấy hình từ face về 4rum để luu trữ kỉ niệm, về sau các bạn có thể vào xem .
còn việc xóa hay không :
. 1: đã up lên facebook là mạng xã hội , mọi người đều có quyền lấy ảnh ?!! nếu sợ bị chôm ảnh đừng up lên face làm gì ?
.2: "đã vậy còn có 1 số người nói là lấy hình đó từ trên diễn đàn này đi đăng tùm lum..." , bạn cho 1 trường hợp cụ thể xem nào

Nói tóm lại quan điểm mình là k thấy sai, nên cũng k thể làm theo yêu cầu của bạn .

Kikyo312

mong "ad" tôn trọng mình đi nhé...
mình đăng ảnh lên fb là để bạn bè của mình có thể tải về để mình khỏi phải gửi cho từng người chứ ko phải để những người ko quen biết lấy ảnh đem đi đăng tùm lum... vì thế chỉ 1 thời gian là mình xoá tất cả những album đó... với lại cái này là thuộc quyền riêng tư của mình... còn bây giờ ad hay bất kì ai tự ý lấy hình của mình đem đi đăng tùm lum trên đây trong khi chưa được sự đồng ý của mình...bất kì ai ko phải bạn của mình cũng có thể coi và lấy hình từ trên này...
giả sử thử hỏi là hình của ad đăng trên fb bị người khác lấy đem đi đăng tùm lum ở chỗ này chỗ nọ rồi nói này nói nọ thì sao... hiểu đi nhé...
bạn của mình nói là thấy hình của mình bị người khác lấy đem đi đăng rồi nói này nói nọ... bạn của mình hỏi lấy hình ở đâu thì nói là lấy trên web trường MC...
mình thật sự cảm thấy ko vui... ko mún bị làm phiền... và ko mún nói nhìu nhé... với ad thì có thể là "vui" khi lấy hình của ng khác đem lên đây đăng... còn với người bị làm phiền thì ko vui đâu nhé...
vì thế mình nói lại lần nữa là xoá đi nhé... mong ad hiểu và tôn trọng mem 1 chút...
Thân...

♥Gấu♥

NABPhương
Đã up lên internet là chắc chắn bị lấy, điều đó đương nhiên, còn lấy và sử dụng mục đích gì thì tùy cá nhân từng người .
4rum sẽ xứ lý việc bạn nói nếu xảy ra ngay trong 4rum, 4rum k có nhiệm vụ xử lý trường hợp ngoài 4rum .
Ở đây cung chẳng hiểu tôn trọng và thiếu tôn trọng bạn là sao, hay bạn nghĩ 4rum gián tiếp cho người khác chọc ?!! . Như vậy ảnh trên face bạn cũng gián tiếp đó thôi ?!!
Mọi thông tin trên mạng xã hội đều co k bản quyền nhé ! ,người ta lấy dc hay k lấy dc là do bạn thôi, nếu lấy dc, hình thuộc quyền sở hữu của mình rồi, mình muốn dùng việc gì mình dùng , kiểm soát dc sao ?!! .

Việc xóa hay k xóa TH này để nhóm BQT làm việc, xét thấy có vấn đề sẽ del topic . Vậy nhe !!