Cách Tỏ Tình Rùng Rợn ^o^ !!!

___.:L:.___

.:Tổng Tư Lệnh:.
Cách tỏ tình: Mời nàng lên tầng thượng của mấy khách sạn to to ý... uống nước nôi xong rủ ra lan can chỉ chỏ nhà anh góc kia, nhà em góc kia... xong rồi đột ngột túm cổ:" Tao yêu mày !nên mới dắt mày lên đây! Có yêu ko, ko ông cho cả đôi làm "siêu nhân" bây giờ.

hoặc là :

Nếu em hỏi anh rằng :"Anh Có Thích Em Không ?" Anh Sẽ Trả Lời: -"Không!" Nếu Em Lại Hỏi : -"Anh Có Thấy Em đẹp không?" Anh sẽ nói : -"Không!" Và nếu em lại khóc và hỏi : -“ Vậy Em Ra Đi Anh có buồn không?" Và anh vẫn sẽ trả lời tương tự -"Không!" –Để đến khi em quay mặt ra đi anh sẽ nắm tay em kéo lại và nói : -"Anh không thích em vì anh quá yêu em,em không đẹp vì em là nguời đẹp nhất trong lòng anh, và khi em ra đi, anh không thể buồn vì anh sẽ chết !.

Mấy câu thơ này cũng tỏ tình dc nè :

Quá khứ trôi đi,quá khứ buồn
Càng nhìn quá khứ ,lệ càng tuôn
Chẳng biết ai tạo nên quá khứ
Bao nhiêu quá khư..bấy nhiêu buồn!

Cuộc đời là những chuyến đi
Gặp nhau rồi lại chia li lạ thường
Chia li để nhớ,để thương
Chia li là để vấn vương trong lòng

Tôi đã thầm yêu một bóng người
Mà không dám nói chỉ lặng thinh
Trong khi người ấy vô tình quá
Dẫu biết lòng tôi khổ một mình

em còn nhớ ngày xưa vui đến thế
tay trong tay ta nói chuyện vui đùa
tối hôm nay trên con đường quen thuộc
chẳng còn ai mà nói chuyện tâm tình

anh đã không quên lời em đã nói
tình yêu anh em mãi mãi chân thành
sao giờ đây em bước đi vội vã
để lại anh với một mối tình buồn

anh có lõi chi hay tại anh nghèo
để giờ đây em vô tình đến vậy
em có biết hay giả vờ không biết
trái tim ta đã lỡ trót yêu người

đêm đã xuống trên con dương kỉ niệm
tôi một mình với nỗi nhớ về em
bước chân đi mà nghe long năng trĩu
tôi và em ngày đó nay đâu rồi

Nếu như em là phở… Anh sẽ là nước lèo… Ðời có cuốn vèo vèo… Ta bên nhau em nhỉ? Nếu như em là cột… Anh sẽ làm căn nhà… Dù bão tố phong ba… Vẫn ôm em, che chở!!! Giả như em môi sứt… Thì anh cũng rốn lồi… Lồi rốn với sứt môi… Hai ta đi cùng lối… Giả như em sợ tối… Anh sẽ là ngọn đèn… Dù dầu đắt xăng lên… Anh vẫn luôn toả sáng!!! Còn nếu em là ván… Anh sẽ làm cái đinh… Ðóng một triệu chuyện tình… Cũng không khi nào hết!!! Nếu em hay nói dối… Anh nói dóc như thần… Hai chúng mình thành thân… Rủ nhau lừa thiên hạ

Ðề: Cách Tỏ Tình Rùng Rợn ^o^ !!!

ke ke ke đc đấy cố gắng lên
gợi ý một cách nha
nói với nàng rằng có phải em là quỷ ko
em:hả
anh;vi` em đã cướp mất hồn anh rồi