Cuộc Thi Tháng 5

se7en_ledao

Envoy Of Entertainment
Hix!!! thông báo thông báo

Ehem!!! :zk028: do bị vướng mắt 1 số chiện như là phải thi học kỳ nè, 1 số người chuẩn bị thi đại học nè, và 1 số người khác bận....ăn chơi nhìu wá (mô phật tội lỗi tội lỗi)(em đùa thoai:em156:) cho nên BQT sau nhìu lần vò đầu bứt tóc, cắn răng cắn lữơi, xé tan nát áo wần:wallbash:, bị dày vò khoảng 10ph (cứ như là phim kinh dị ý) wuyết định đưa cuộc thi của box văn lên làm cuộc thi chính thức :em173:và cuộc thi mang tên là "CUỘC THI THÁNG 5" lun (hix cái tên hơi dzô dziên :em172:1 chút thoai, nhưng muh nội dung thì thật là ý nghĩa nha)

bà con cho 1 tràng pháo tay nào:clap: (bộp bộp bis bis)

Song song đó có một thành viên trong BQT:em159: (ngày xưa) còn bay giờ bị set mem roài thì phải :em122:(mô phật con có nói sai thì cũng đừng có "cắn"
%-(con) đã tổ chức thêm một cuộc thi nữa :em113:mang tên là " Ngày hội xì-pam" gì gì đó

BQT cũng đã quyết định ra mắt cuộc thi đó song song với cuộc thi này:em16:. BQT cũng đã dồn rất nhìu sức vào cuộc thi này:em46:, hy vọng bà con tham gia nhìu nhìu nha.:em80:

Tất cả vì các mem iu quý:em168:, vì BQT mún cho mấy mem có thiệt là nhìu phút giây thư giãn :em157:(hehehe ai tin thì tin nha, chứ tui viết mà tui còn hok tin nữa là :em29:) và thật là nhìu giải thưởng ha:em111: (cả về vật chất lẫn tinh thần đó nha, sung sướng lun nha):banana:

Thân chúc tất cả mọi người tham gia thi vui vẻ :em148:và rinh về thật nhìu wà thưởng nha, thoai h tui cũng chuẩn bị tham gia lun nè:em30:, hehehe, phải lấy wà về khoe mama chứ:em14: