Thi thử TOEIC online ngay tại nhà

Thảo luận trong 'Góc họp tập' bắt đầu bởi phuongtrinhgs, 20 Tháng tư 2018.

1. phuongtrinhgs

phuongtrinhgs Member

Nếu là sinh viên thì chắc các bạn cũng đang trải qua cảm giác hoang mang khi có bằng tiếng Anh đủ điểm để ra trường đúng không nè. Mình cũng từng là sinh viên nên mình từng trải qua việc phải đi thi Toeic để nộp bảng điểm cho trường mới được xét tốt nghiệp. Thời gian trước mình cũng bâng khuâng không biết đăng ký thi Toeic ở đâu và cách thức đăng ký, thủ tục và giấy tờ cần thiết như thế nào nữa.

Mình cũng từng không biết phải làm gì như vậy nhưng nhờ tình cờ mình biết được trang Giasutoeic.com có bài viết bổ ích chia sẻ những hướng dẫn cụ thể và chi tiết cách thức đăng ký thi Toeic và địa điểm để đăng ký thi Toeic ở đâu luôn. Nhờ vậy mà mình nắm vững được các thủ tục cần thiết và không còn thấy khó khăn nữa.

Mình xin chia sẻ nội dung hữu ích này cho các bạn, các bạn truy cập liên kết sau nhé: Thi TOEIC ở đâu? Hướng dẫn đăng kí thi TOEIC.

Ngoài ra, bạn nào đang lo lắng không biết tìm nơi ôn luyện thi Toeic hiệu quả ở đâu thì bấm vào trang Giasutoeic.com để đăng ký tài khoản học thử miễn phí luôn nha.