Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

tại sao con gái VN lại yêu thích các nam HQ hơn là nam VN????

Thảo luận trong 'Tán Gẫu Chat Chit' bắt đầu bởi 1life1love, 13 Tháng năm 2007.

1. BCx14

BCx14 New Member

Ðề: tại sao con gái VN lại yêu thích các nam HQ hơn là nam VN????

Thích thì cứ thích, hâm mộ thì cứ hâm mộ đâu có sao. Quyền tự do của người ta mà, miễn sao đừng có lầm lẫn thần tượng với người yêu là được ^.^

2. I_Love

I_Love New Member

Đương nhiên là con gái rất thik zai HQ nhưng mà chỉ trong fim thui.Trong fim anh nào cũng đẹp mê ly,galăng dễ xương,ngoài đời thì nhìn cũng xinh lém,tui tận mắt thấy mà!!!!!!!!! Nhưng đó chỉ là số ích,nếu nói như bạn thì con gái Việt Nam đi lấy chồng HQ hết à?????????Con zai Việt Nam muốn được thik thì hãy học cách galăng lịch sự với con gái đi,tự chăm lo cho bãn thân mình đẹp hơn một chút đi thì con gái thik liền àh!!!!

3. BCx14

BCx14 New Member

Hãy "tốt gỗ" trước khi "tốt nước sơn" nhá các chàng trai. Còn các cô gái làm ơn hãy coi trọng "gỗ" hơn "nước sơn", điều đơn giản là "gỗ" lâu hư hơn "nước sơn" ^.^

4. jaychou

jaychou New Member

Đối với Jay thì con gái VN ko chỉ thix riêng nam HQ đâu mà còn nhiều nước lắm như là Trung Quốc hay Đài Loan chẳng hạn.Thix vì cá tính vi ngoại hình còn vì cách ăn mặc nữa.Nên ko ít các boy của Vn cũng bắt chước cách ăn mặc như các boy HQ để có thể cho các girl để ý mình.Jay nghĩ mình ăn mặc sao cũng đc ko cần phụ thuộc vào cách ăn của người ta,miễn sao là mình đẹp là đc rồi.Jay ko nghĩ là chỉ có phim ảnh đâu mà còn ca nhạc nè cũng nhiều boy HQ xinh lắm.Nên các girl hâm mộ thần tượng của mình cũng ko phải là ko có lý.

5. 1life1love

1life1love New Member

Thực ra thì ngưòi Hàn Quốc cũng đâu có đẹp.Được mỗi mấy cái ngươì trong phim có vẻ được.Còn lại nếu nhìn ngoài đời thì chẳng có mấy người.Hơn nữa theo mình thì việc người Việt Nam thích người Hàn Quốc đẹp trai,xinh gá thì cũng chẳng ảnh hưởng gì cả .Bởi vì mình nghĩ đó là chuyện bình thường.Thực ra khi bạn đi mua cái gì thì bạn cũng chỉ thích mua những đồ đẹp.Tuy là chúng đắt nhưng mà bạn vẫn ngắm nó.Trên đời ai mà chẳng thích cái đẹp,nhưng họ chỉ mơ ước chứ ít khi nghĩ rằng mình sẽ có chúng .Cũng giống như những ngôi sao HQ,bọn học sinh tụi mình chỉ mơ ước được chạm đến 1 trong những ngôi sao đó chứ không nghĩ mình sẽ sống với họ cả cuộc đời.Bởi vì ncó lẽ những ngối sao đó quá xa vời với bọn mình.Đúng không???

6. tuyenhoa1985

tuyenhoa1985 New Member

tại vì tụi nó ham đẹp trai và bị thần tượng hóa người ta !

7. Boom

Boom Active Member

thấy chuyện đó bình thường, SAO là người của công chúng chứ đâu phải cá nhân đâu, nó thích thì cho nó theo SAO lun ;)), sống với SAO chán phèo à.