Trại truyền thống 12

phamchau

Ðề: Trại truyền thống 12

cai gì cũng C2 hết minh thấy bất công wá hoá trang cũng C2 cổ động cũng C2 mí bạn thấy bất công hok minh post cái ì lên tuy vụ này lâu rùi nhưng vẫn tức, hôm sơ kết mời lên nhảy chọc tức mình nữa chứ

Đơn Xin Phúc Khảo
Kinh gửi thầy....
Vừa rồi chúng em được nhà trường tổ chức vui chơi và có được một kỳ hội trại vô cùng đáng nhớ, chúng em xin cảm ơn thầy cô về điều đó.Nhưng về kêt qủa của cuộc thi "Sức Trẻ Marie" chúng em vẫn cảm thấy kết qủa không được thỏa đáng, vì thế chúng em làm đơn này để xin được phúc khảo lại và học sinh tòan trường sẻ là ban giám khảo duy nhất dùng lá phiếu của mình để quyết định kết qủa cuối cùng của cuộc thi để có được sự công bằng nhất
Trên đây không chỉ là ý kiến của riêng chúng em mà còn của tập thể các lớp khác mong được xem xét và chấp thuận
Kính Đơn
Tập Thể Lớp 12a11
Ngoài ra tờ đơn còn bao gồm chữ kí của các đại diện của các lớp khác: 12a13, 12a9, 12a12, 12a1, 12a5....
Nhưng vì lý do khách quan mà tờ đơn này không đến được tay của người cần xem nó, thật sự xin lỗi những người đã ký vào đơn vì đã không làm được điều mà các bạn mong muốn
mí bạn nghĩ sao?????

M

meomeo

Guest
Ðề: Trại truyền thống 12

ko rỏ sự việc là thế nào cho lắm như xem hình thấy kì trại trông vui ghia ,bên MC tổ chức trông hoành tráng nhỉ:) bên tr mình ko vui lắm chả ai chụp hình T-T

[ẹc]

...
Staff member
hình ảnh backup lỡ link photobucket bị die