Show 10B2!!! [DuyênBòMộng]

DuyênBòMộng

Ðề: Show 10B2!!! [DuyênBòMộng]

Next, pé Mèo:em154: !! Cái tên dễ thương hen:em71: ! Một hot girl của lớp, một người chia sẻ tâm sự với DuyênBòMộng rất nhìu...
Đó là pé Mèo - Bích Thảo:em153: !

DuyênBòMộng

Thưa quý vị khán giả, sau đây là màn trình diễn của một cute girl lớp 10B2, chị rất hiền lành, "ngoan ngoãn"... nhưng theo DuyênBòMộng được biết thì chị ý không có được nhiều thiện cảm với các girl khác cho lắm. Công nhận chị ý xinh thiệt, nhưng việc học hành, nề nếp tác phong, chuyên cần thì...
Một tràng pháo tay an ủi cho Thanh Tâm nhà 10B2!

DuyênBòMộng

Trời ơi Siu Nhơn xuất hiện:em34:!!! Đúng vậy thưa các bạn! Sau đây là sự xuất hiện đầy ấn tượng của một hot girl nữa (là vợ của thằng bạn thân của DuyênBòMộng). Siu Nhơn ý được gọi là Rjn.
Chúng ta cùng chiêm ngưỡng Siu Nhơn Rjn - Đoàn Đại Khánh!!!:em31:

DuyênBòMộng

Một chị với đôi mắt lúc nào cũng nhìn về nơi xa xăm, thoáng buồn buồn. Không phô trương bành trướng như các girl khác, chị ngồi thật nhỏ bé trong góc của lớp, nhưng sức thu hút của chị thì không nhỏ bé chút nào:em83: !
Hồng Hạnh ơi! Ra mắt bà con đi nào:em101: !

DuyênBòMộng

Nữa nè... chị 3 của DuyênBòMộng. Hay bị rủa là khìn khùng điên mát ba chợn... gì đó! Haizzz.... sao mà nói đúng quá:jester:!
Chào đón Anh Thư (Tiny) nào bà con!​

DuyênBòMộng

Trở lại với một ông cụ nha! Chắc không ai xa lạ với ông cụ này, ông thủ vai Mạnh trong bộ phim truyền hình Kính Vạn Hoa được dựng phim từ tác phẩm truyện cùng tên của nhà văn Nguyễn Nhật Ánh.
Xin ngã mũ nghiêng đầu chào đón cụ Huy Anh!!!

(hiện tại cụ Huy Anh chỉ có nhiu đó thôi, ai có thêm pic về cụ thì đưa DBm post)​

mOnkie pÉo úH

xý đc cái tờ em tem .... hé hé ... pà Thảo xyk đợp nhất ... xyk êu lóm con ngoan ... pót thêm ih con êu ... :"] ... kí tên : má xyk đợp của con ... :"] ...

Rin_SiuNhan

:em106: Duyên ơi kì wá :((...sao post hình Rin lên có hình ôm cây cột thế kia:em87: ko dc ko dc....:((...yêu cần bạn D xóa hết mí tấm tớ mặt đồng phục đi học...trông grớm wớ...:em27: ..mà tui xấu nhất lớp..:em27: post lên làm j cho nó tủi thân ko pik...:em153: ....đau lòng wớ....nhìn tui grớm wá mợi...[Vật vã]

[ẹc]

...
Staff member

hihi hình cute quá ;) hồi đó admin làm lớp trưởng cũng không gom hình nhiều đến thế được >.<. Bạn nào cũng xuynh xuynh hít.
Bùn, mất tem rồi.
@DBM: Thanks hết tất cả bài rồi hen.
Good job !