10A15 Class of 98-99, 11A16 Class of 99-2000 xin chào

Thảo luận trong 'Làm quen - Hội nhóm' bắt đầu bởi MinGJaii, 1 Tháng tư 2008.

1. MinGJaii

MinGJaii New Member

:( dân MC qua đây nhiều hay không thì anh không biết nhưng trước giờ chỉ gặp được có 2 người học chung trường và họ đã trở về vietnam rồi. Giờ a chỉ muốn có dịp liên lạc với bạn cũ và họp mặt với lớp 1 lần thôi nhưng sao mà thấy khó quá em ơi!

2. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Ðề: 10A15 Class of 98-99, 11A16 Class of 99-2000 xin chào

^_^ cái này công nhận khó, ra đời rùi ai cũng có việc để lo, hết cái thời nhí nhảnh rùi nhưng em thấy vẫn có những lớp cấp 3 tuy 6x rùi mà vẫn gặp nhau hàng năm , ăn chơi :p (em đã từng tổ chức cho các bác í).
    Cái forum thật ra cũng rất ít cựu hs vào 1 phần là mới, một phần có bít nhưng không có time vô.
    Em đang định lập danh sách cựu hs tìm bạn cũ để lưu trữ, có thể 1 năm ko có tin nhưng 2-3 thì chắc sẽ có thôi. Chủ yếu là sau khi tìm được xong thì biết fone hay email để liên lạc.

3. MinGJaii

MinGJaii New Member

Đúng rồi đó em, bây giờ lớn hết rồi chứ đâu có còn nhỏ như hồi xưa nữa đâu mà nhí nhảnh. Ai ai cũng cắm cúi vào lo chuyện cơm gạo áo tiền. Nhiêu đó đủ chết rồi còn thời gian nào đâu mà đi kiếm lại bạn bè cũ nữa. Còn giữ lại họa may chỉ là những kĩ niệm đẹp của 1 thời học sinh mà thôi! Cho nên khi anh thấy hình mà em và mấy người trong đây post lên, thấy muốn ứa nước mắt, chỉ muốn trở lại cái thời 15,16t mặc đồng phục ngồi trên ghế nhà trường thôi.

Em tính lập danh sách cựu hs tìm bạn cũ hả? anh ủng hộ hết mình luôn, sẵn tiện cho a ké luôn :)
    À đúng rồi, nếu bây giờ a có về vn, thì a đi vào trường rồi xin phép thầy cô cho a vô ngồi trong 1 lớp nào đó cũng được, chỉ để dự một tiết học thôi, em nghĩ người ta có cho không?

4. echiengs

echiengs New Member

Hey Minh, Phat 10a15 Nien Khoa 98 day ne! Minh hoc Chung co 1 nam ah, Khg biet con nho Khg?