Huchiwaru

Boom

Active Member
Ðề: Huchiwaru

vấn đề là nóng wa' nên chắc admin ko nói nữa, để từ từ admin sẽ có cách change thôi ^_^
Thanks TheChamp

Huchiwaru

Người ngoài nhìn vào thì thấy rõ hơn Huchiwaru hơi bị cố chấp và mất bình tĩnh :|

Thực chất thì dù bạn bực tức, dù có không hài lòng với topic của lính cỏ, cũng không nên dùng lời lẽ khiếm nhã như vậy. Bạn là học sinh THPT Marie Curie, là thành viên của forum MarieCurie.biz. Bạn không cảm thấy dùng từ ngữ như vầy, học sinh trường khác vào forum sẽ nghĩ như thế nào ư ?

Lính cỏ muốn post bài này bên "Góp ý - hỏi đáp". Có nghĩa là chỉ muốn góp ý cho Admin, muốn Admin để tâm đến topic top 1 của bạn. Hì, topic hot rốt cuộc thì cũng được gì chứ? Tại sao vì nó mà lại phải xúc phạm đến danh dự của nhau như thế. Tuy xưng bạn nhưng phải chăng đó chỉ là cái mác :|. Thực chất bạn nói gì trong đó? "Câm mỏ đi"!!! Đó là chưa kể từng câu chữ còn hàm ý khiêu khích. Nếu tôi là admin forum này, nick của bạn đã bị ban ít nhất vài ba ngày :-"

@ Lính cỏ: Hì, có những thứ bạn không biết đâu pạn ạ :). Không phải tôi có ý xúc phạm, nhưng nếu bạn nằm trong nội bộ ban quản trị cao cấp thì sẽ hiểu cả thôi. Đôi lúc một số topic lại cần lượng view nhiều hơn là chất lượng đấy. Vấn đề clan nài chắc admin forum nào cũng biết hỷ ^^

ái chà, rứt kám ơn ý kín kủa pạn nhe :em148:
1. Pạn noái Huchi kố chấp dzà mứt pìh tĩh, Huchi xin trả lừi: kố chấp hìh như kũg hưi kó thịt:)), nhưg ko hẳn, chẳg lẽ kứ ai góp ý là pạn fải thay đổi fog kák kũg như koan ngừi kủa mìh ư??? ^^ Mứt pìh tĩh, hìh như đêu kóa, Huchi đeg kủm thía hưi pị dzui đê, dzì kó 1 ngừi qé ư wan têm đến mìh như dzị, mún đưa mìh lên top 1 nun chứ:)) Foh kák ko đổi đêu, mừh kũg khóa để đổi đàh thui dzậy để ngừi ta kó đọk thì bik liền, đóa nà pài kủa Huchi :em148:
2. Đúg như pạn noái: topic hot rốt cuộc thì cũng được gì chứ? đúg thía, nin Huchi kũg đêu wan têm đến thứ hạg, kứ post hìh lên choa mọi ngừi koai thui, koai kàg nìu kàg thía dzui, nhưg pạn líhkỏ lại chửi Huchi lèm nhụk diễn đàn MC, đòi Huchi trả lại kôg =, rùi koàn chửi topic mìh mứt kôg post hìh nà dư lượg thíu chứt:((, òaj, Huchi ko đồg tìh là ko đồg tìh ở chỗ đóa, níu là 1 ngừi noái pạn như dzậy, Huchi hỏi thựk tâm pạn kó chịu nổi ko???
3. Xưg pạn là thựk tâm đóa, ko fải là mák đêu, dzì như pạn noái, Huchi kố chấp lắm đúg ko, thì níu giận thì sẽ noái mày tao, thằg kia thẳg thừg àh, xưg pạn lèm chi, đã kó thể chửi "kâm mỏ đi" thì màj teo thằg kia koàn nà j` nhưg dzì Huchi kó giận đêu, hưi pứt pìh dzới ý kín kủa líhkỏ tí thui :em148:
4. Dạ, e đêu kóa khiu khík đêu, e chỉ mún gẹp ah líhkỏ để hỏi lý do thui, dzì tại seo ah chỉ post 1 pài rùi piến mứt, ko noái rõ ý kín kủa ha sau khi đọk nhữg lời fưn trần kủa e:(( chứ đêu kó ý khiu khík :))
5. Dạ, e kó lèm j` đêu mừh pị ban nik, e kũg qý trọg kái 4rum nàj lém chứ mứi way nại sau pao khó khăn, òaj, từ ngữ e xài đêu kó j` khím nhã, "[B"kâm mỏ đi[/B]" ngĩa nà pạn líhkỏ đừg kó xúk fạm Huchi như thía, koàn pạn í góp ý dzìa pài e kó 3 hìh thì đúg, nhưg thàh thói wen òi, koàn hs kák trườg thì kũg như nhau thui, chék kũg chẳg ngĩ nhìu j` lém đêu :em148:

lính cỏ

Thi, không online nhiều, xin lỗi
Hôm đó online, xem thôi, trả lời không kịp, xin lỗi

Ehm... Huchiwaru bào chữa, vài người ủng hộ, đắc thắng? Tưởng mình đúng? Lính cỏ sai nên trốn lâu nay? Con nít

Con nít từ cái vớ vẫn (chắc cũng cho là "phong cách của Huchiwaru): cách đánh chữ. Huchiwaru đang sử dụng thứ ngôn ngữ gì vậy? Nếu nói là tiếng Việt thì lại nhục cho Việt Nam. Phải bóp méo từng chữ như vậy người ta mới hiểu mình là teen? Hợp thời? COn nít

Admin: Bình so sánh vậy khác nào hôm qua đói hơn hôm nay thì hôm nay no? So sánh hiện tại với quá khứ tệ hại của chính mình rồi cho là tiến bộ? Bình nói: việc tăng bài, page view ko có giá trị bằng những bài được mọi người tham gia đông cho nên admin ko để ý đến nữa, quá mâu thuẫn. "Tham gia đông" chính là page view chứ gì nữa? Hay là số reply? Thì cũng được Huchiwaru spam đều đều 3 hình/lần.
Admin nghĩ thế nào là 1 bài được mọi người tham gia đông? "Mọi người" đó là thành viên cố cụ ở đây hay trường khác? Trường khác qua đây họ sẽ xem top những bài View nhiều nhất hay đi lùng sục những bài "được quan tâm" nhưng không được spam page view lên top? Dù không muốn chú ý thì bài đầu top 1 của Huchiwaru cũng 50% làm người trường khác tò mò: "bài này thế nào mà dân Marie quan tâm"... và tiếp đó là "học sinh Maire thích anime, manga"... trong khi đếm được mấy người trong bài đó? Huchiwaru và thanker"?
Thôi, Huchiwaru đang chờ.
Có gì quá đáng Bình bỏ qua cho lính cỏ

rko_4180

thôi.....admin gộp chung lại bài của huchi cho hợp lí hơn là đc chứ gì =.=
trên thực tế là nếu huchi góp 3 bài mà vẫn cho post vậy thì cũng.....[tại nếu k đủ dài thì nó đâu cho post đâu =.=]

huynh_ngoc_long

@ lính cỏ: Tiếng Việt của mình hiện nay sử dụng thật ra là không chuẩn. Theo các nhà ngôn ngữ học thì Tiếng Việt chuẩn là tiếng Việt mà hồi đó Bác Hồ sử dụng vì nó ghép âm chính xác phát âm của người Việt. Thời nào có chữ đó. Nếu nó không có mặt tốt thì tự động lụi tàn. Tớ để ý thấy cậu dùng từ "nhục" hơi nhiều. Thật ra chính cậu cũng đang bôi bác tiếng Việt. Sao cậu không dùng từ thay thế vì đây là forum trường hoc và hơn nữa là bạn đang góp ý cho bạn bè mình. Tự cậu hạ thấp cậu. Admit nói đúng, cậu nên có những bài chất lượn hơn. Và xin lỗi nói thẳng, tới thời điểm này, tớ chẳng thấy bài nào của cậu có lượng cả.

Về hình ảnh thì công nhận bác Huchi không nên post 1 bài 3 hình như thế. Nhưng tớ đã xem wa tất cả bài hình cậu ấy post. Hình ảnh đẹp. Có nhiều người họ chỉ thích thưởng thức và ngắm nhìn chứ không thix comment. Mặt khác số "khách" lúc nào cũng đông gần gấp 10 lần thành viên...đó là lý do tại sao lại ít comment chư thế. Không phân tích nhiều chắc cậu cũng đủ hiểu

Lần nữa nếu có góp ý, cậu nên chọn lựa từ ngữ, vì chúng ta là bạn của nhau. Cậu đừng để người ta thấy Profile của cậu là MC mà lại làm mất hình tượng hs MC đó....

lính cỏ

Chào Huchiwaru.

Câu đầu tiên lộ rõ vẻ kiêu căng. Con nít
- Chứ không lẽ nói cong?
- Đừng đem chuyện cá nhân mình vào đây. Mạnh chậm là việc của Huchiwaru, mặc. Nói không biết dư thừa là gì. Đã là spamer bài cho diễn đàn thì phải tự lượng được điều kiện spam của mình chứ? Nếu không nói thì mấy ai hiểu mạng nhà Huchiwaru cùi? "Tranh thủ"??? Lý lo nhãm. Rồi đây ai ai cũng 3 hình/bài rồi lại "tranh thủ" do mạng cùi như Huchiwaru? Rồi còn đem 1 ví dụ (nhỏ nhoi) "thế chiến thứ 3" để so sánh với "phong cách Huchiwaru"? Sao lạ vậy? Chính mình "đá" mình rồi. Con nít

Học lớp 11 mà đánh chữ sai chính tả, hahahaha. "Phong cách Huchiwaru" nữa hả?

Chuyện thanked, lính cỏ sai, xin lỗi!!!

"pạn gọi thía nào là dư lượg thíu chất??? chẳg lẽ hìh tui post ko đẹp àh (=> tự khen? Đẹp tất không?), hìh mất dạy àh (=> không, hình không hề được dạy) , khi post hìh tui kũg xem xét kẩn thận choa fù hợp nội dug (=> nội dụng chính của "Cực kool lun!..." là gì vậy? Hay là cứ hình mange, anime là nhồi nhét vào mà không cần theo chủ để, bộ truyện?) dzà chất lựog lém (=> chất lượng lắm luôn sao?) đóa chứ, pài tui post toàn hìh, mười mí, 2 mí trag chỉ toàn hìh ko kó spam lăg nhăg (=> thì gọi là spam hình, giải thích nhãm.) như 1 số kái khác mà pạn kêu ko kó chất lượg àh, vậy tui hỏi pạn, 1 người rất rất rất rất rất wan tâm đến diễn đàn (=> ai?) , pạn kó thể siêg pỏ ngày này wa ngày khác mừh lên kím dzà post mười mí trag hìh ko (=> được. Nếu không được thì mang danh spamer làm chi, mang Mod lại càng nhục) ??? Dzà pạn kó thể siêg mừh ngồi tăg page view choa pạn lên 11 ngàn màh dzừa post pài choa hơn chụk trag ko (=> để làm gì? Chơi nổi hả? Tự nhận mình spam page view nhé)??? Xin lỗi kòn lâu, ai dư h thía mừh ngùi tăg page view thía (=> Huchiwaru chứ ai), page view tăg kó thể do mạg đứt nên tui refresh lại nhìu lần nin page view tăg = ko kố ý (=> hoàn cảnh quá, nói vậy lính cỏ nói cũng được. Huchiwaru cũng nói là "có thể" thôi mà, ai biết đâu...), ai tráh được (=> lính cỏ trách) !!! Pạn noái ngon thía thử post pài nào cho ra hồn mừh kó 11 ngàn người koai đi (=> 11 ngàn người coi hay 11 ngàn lượt view? Đầu óc rỗng quá Huchiwaru ơi. Nếu lính cỏ làm được 100.000 lượt view thì Huchiwaru tính gì?) !!! Ko thì đừg noái!!! Tui ko lên mạg thứ 7, chủ nhật ( trừ sau 11h30 mà 12h30 là out òi, admin chat w tui hoài bik chứ gì) ngày nào kũg chỉ lên 1, 2 tiếg, thì time đâu mừh tăg page view (=> câu nói nhãm nhất toàn bài, time ở đâu là chuyện của Huchiwaru. Bình hiểu được bao nhiêu mà lôi ra làm bia. Àh con nữa: Huchiwaru nói ngày nào cũng chỉ lên 1,2 tiếng, sao lúc nãy nói là "ngày này wa ngày khác mừh lên kím dzà post mười mí trag hìh", mâu thuẫn quá)??? Mừh đến 11 ngàn người koai, pố ai mừh làm tăg đến thía được (=> nhãm!!! 11 ngàn lượt view Huchiwaru à, trong đó bao nhiêu là do Huchiwaru "trang điểm" rồi?)

[ẹc]

...
Staff member

??? ai vậy mà kêu chat với admin hoài :-o.
Nếu chat thì ra ngoài YM kêu admin cái koi .

lính cỏ

Nakoruru: chuyện thanked, lính cỏ sai. Quyền thanked là của mọi người, tạo thêm vài thành viên để thanked đi, 1 mình Nakoruru cũng còn ít đó.
Xin lỗi về chuyện thanked

- Post mấy hình/bài cũng được, đúng là "được" vì web mình chưa có luật quy định post bài. Nhưng là 1 spamer chân chính, 1 Mod mà làm vậy, thật tình không chỉ riêng lính cỏ không nể. Xã hội có nhiều luật điểu luật bất thành văn, ngầm lắm Nakoruru ơi.
Rồi con so sánh Mod Huchwaru với thành viên bình thường, post 1 hình 1 bài? Bài nào trong CLB hình ảnh vậy? Đưa ra đây rồi mình chất vấn nhau tiếp, ok?

- Đã là 1 spamer post hình thì phải tìm, chọn lọc, tải và post hình... đó là điều dĩ nhiên. Bộ chỉ có 1 mình Huchiwaru dùng photobucket thôi sao? Vậy ai ai lấy link ở photobucket đểu lấy lí do như Nakoruru bào chữa cho Huchiwaru sao? Cứ hễ tốn công lấy link hình ở photobucket thì hình đó có lượng sao? Đã post tải hình thì phải chịu đợi hình, ai cũng vậy thôi, đừng nói vậy.

- Ẩn nick là không đăng nhập vào diễn đàn? Vậy làm sao view và thanked cho Huchiwaru? Nakoruru nói thích anime, mange mà chỉ thanked cho Huchiwaru chứ ít khi nào reply khen chê? Lạ vậy? Chắc lần này là "phong cách Nakoruru" hả?

- Nếu muốn đạt được mục đích thì bằng mọi cách vẫn làm được. Còn bằng cách nào là chuyện của Huchiwaru. Học sáng chiều thì không bao giờ spam view được sao??? Với lại spam view thì đâu cần đích thân Huchiwaru, nhờ người khác cũng được vậy?

- Tôi lấy quyền là 1 người ngang hàng với Huchiwaru mà chửi, sao không? Chửi cũng cần lấy quyền sao? Chửi lộn mà, quyền hành gì. (Nói cho xuôi theo Nakoruru thôi, lính cỏ có nói "Huchiwaru làm nhục diễn đàn Marie" chưa? Nhục cho diễn đàn Marie quá, Nakoruru ơi!)

- Không nói là đúng? Nói là sai? Nhãm! Sao biết lính cỏ rãnh? Đâu có rãnh bằng đạo diễn tự làm diễn viên chính rồi "đẻ" ra khán giả tung hô mình. "Nhàn cư vi bất thiện" tôi nhận, nhưng 2 người cũng không hơn đâu. Huchiwaru và Nakoruru.

- Làm gì nhục cho diễn đàn sao? Chính những bài reply của Huchiwaru đó trong này đó. Cả lính cỏ cũng có nữa. Đúng, diễn đàn này đâu còn tốt đẹp gì, xã láng đi. Chuyện quá khứ của Huchiwaru với diễn đàn này lôi vào làm gì? Để được quan tâm sao?

- Lính cỏ lúc đầu coi chùa, định góp bài, nhưng có Huchiwaru làm "phong phú" rồi, nhầy như vũng bùn, không còn hứng mà post bài nữa. Vì chắc chắn bài chân chính của lính cỏ cũng chìm ngủm dưới những topic được lăng xê của "liên minh HuNa".

- Lính cỏ không cần biết bạn học trường nào.

Lính cỏ cũng xin lỗi cho những gì mình nói

lính cỏ

huynhngoclong: ngay tư đầu lính cỏ đã sai rồi, cảm ơn long nhắc nhở. Nhưng nếu chỉ nhắc 1 mình lính cỏ mà bỏ Huchiwaru thì không công bằng

lính cỏ không danh giá như ai mà phải hạ thấp. Để 1 thằng "thấp" như vầy nói Huchiwaru cho.

- Từ đầu Huchiwaru dùng 1 từ "nhục", rồi ai dùng nhiều hơn? Mà dùng thì sao? Như Nakoruru nói, cái web này tốt đẹp gì, đâu phải website của trường, số thành viên trong này bằng mấy % học sinh trường?

Những gì long nói về lính cỏ là đúng hết, nhưng lính cỏ không đồng ý chỉ nói 1 mình lính cỏ. "Bên kia" cũng có hoa mĩ gì?

- lính cỏ đã nói ngay từ đầu, trước khi post bài, dù giá nào lính cỏ cũng phải lên tiếng chuyện này... Huchiwaru làm vậy còn hứng gì mà post?

lính cỏ

Huchiwaru: lính cỏ phải out, chắc lâu lâu mới online được, có gì cứ nói, cứ 2 đứa mình, đừng lôi ai vào đây, DBM liên quan gì mà lôi DBM vào đây?

All: mọi người đừng reply, chưa giải quyết xong những reply trước.

Xin lỗi cho tất cả những gì lính cỏ đã nói