Mõi ngày 1 câu chuyện

sakichi

Ðề: Mõi ngày 1 câu chuyện

em xin lỗi sis kokubu karin
em chân thành nhận lỗi của em là em chưa xin phép quyền up truyện còn về tác quyền thì em ko sai đúng hem bởi vì ở mỗi truyện em đều ghi rõ tác giả còn chuyện viết thêm 2 chữa biến thái thì điều này em vô cùng xin lỗi bởi vì đây chỉ là 1 lời nói đùa vô tình của em thôi bởi vì em ko hề muốn xúc phạm đến giới thứ 3 cả
em ko mang những câu chuyện của họ để làm trò đùa nói chung là sí hãy chat với em ok
Em rất cảm ơn sis vì những lời của sis cả những câu sis chửi nữa
Em đã rất yêu những câu chuyện của sis
Nói chung mọi chuyện chỉ là hiểu lầm thôi
Mong sis đừng giận dữ và nếu sis có 1 chút thời gian thì làm ơn hãy chat với em
Chân thành xin lỗi
Mong sis tha thứ
tự cắn xé mình

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ

chân thành cám ơn chị kokubu karin đã nhắc nhở
@sak: mặc dù đã xin lỗi nhưng sak cũng phải tự rút kinh nghiệm nha
@all: mong mọi ng` tiếp tục ủng hộ box van học, hy vọng nhưng sự việc thế này sẽ ko xảy ra nữa

sakichi

uhm em xin lỗi sis coi như là em đã học dc một bài học
em muốn cảm ơn sis rất nhiều và có 1 yêu cầu nho nhỏ gửi đến sis đó là sis hãy up những truyện mà em đã lỡ up của sis (bởi vì em rất khoái coi những lời sis chat khi up truyện)
Và nếu sis có thời gian thì sis hãy nhận lời làm mod bõ truyện em sẽ ủng hộ hết mừng
Mong sis đừng giận nữa bởi vì giận thì có hại cho nhan sắc
Mong sis viết thêm fic nữa cho em đọc
Tái bút: em vừa coi xong "Yêu và được yêu"

kokubu karin

Không , cảm ơn Sakichi. Tôi không học trường Marie Curie , và cũng không muốn up truyện ở forum này. Sakichi nói thích đọc truyện tôi viết thì hình như đọc cũng gần hết bên TYTV rồi còn gì ?

sakichi

Chính thức open topic này trở lại có vẻ như topic này đã gặp wá nhiều lộn xộn tối nay sẽ up lại bài đầu tiên nha ^^.