Lời thỉnh cầu đến BGH :">

[ẹc]

...
Staff member
Tình hình đây là nơi ghi các lời thỉnh cầu, nguyện vọng của các bé đã, đang, sắp vào MC , hy vọng các anh, các chị, các cô, các bác ở trên cao nghía wa giùm cái ah.
@Các bé: Thỉnh cầu phải thật thành khẩn vào nhóa.
Đầu tiên là của admin : Hix hix, định dzo trường làm cái clip về trường để giới thiệu cho forum thía mà thầy M.Hùng hem cho, thỉnh cầu thầy cho phép em cái ;;)

hayate_kakashi

Ðề: Lời thỉnh cầu đến BGH :">

M.Hùng ah dzo ích đàn gãy tai trâu , nếu mấy bé muốn dzo MC iu vấu thì hoc hết HK 1 rùi qua Hk 2 nộp đơn xin dzo sẽ dễ hơn . DO hiện giờ trường đang bị thanh tra nên mọi thứ đều vô phương :((

[ẹc]

...
Staff member

đừng nói như thế Linh, thật sự người lớn có chuyện lo của người lớn , thầy cô có nhiều chuyện lo cho trường lớp lém, ko phải khơi khơi mà có được cái trường MC đâu, cho em lên làm thay chỗ thầy cô thì em có làm nổi hay ko :D
Thỉnh cầu cho thầy Hùng nghe thấy mà thông cảm cho em, cho em dzo trường quay công khai đi :p

kenny_htv

Moderator
Staff member

anh mời hiệu trưởng đi ún cafe đi, nhìn thầy hiệu trưởng trông vui tính và dễ tiếp xúc lắm, chắc thầy dễ đồng ý nếu anh có lòng thui

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ

em tha thiết thỉnh cầu thầy Hiệu trưởng mới đừng bắt tụi em mặc áo dài, em đồng ý là đẹp thật nhưng mong thầy thông cảm tụi em những ngày nắng nóng, cảm thấy bux bối khó chịu làm sao mà học tốt được
có lẽ thầy là thầy nên mãi mãi chẳng hiểu được nỗi khổ mang tên áo dài
Em vẫn hy vọng thầy có thể đứng vào vị trí của chúng em và hiểu cho chúng em
Vô vàng biết ơn nếu thầy đọc được những dòng này
1 nữ sinh bình thường cùa trường

teddybear2211

mặc dù em đã hem học ở trường lâu ùi nhưng mừ cho em í kiến... mong BGH nghía tới chiện đồng phục... đừng pắt hs phải mặc áo dài hàng ngày...vì vừa nóng vừa khó chịu, ko được thoải mái hoạt động... với lại "tai nạn" có thể xảy ra bất kì lúc nào... cho nên áo dài thì để cho hs mặc ngày thứ 2 thôi cũng được...
Thứ 2 nữa là mong BGH dòm ngó tới nội thất lớp học ... từ hồi em học trong MC đã nghe nhìu pạn phàn nàn rùi... có lớp chỉ có 2 cây quạt mà phải quạt mát cho hơn 50 mạng thì sao được ạ...

think of you

mong BGH cho nữ sinh mang giày búp bê. Mang bata nóng và khó chịu lém, những ngày mưa thì vô cùng bất tiện

think of you

Năm nay trường choa mang giày xandal khi có mưa ùi................^_^.............đồng phục h có nc nói phụ huynh kín nghị thui.........còn hem đc thì làm cách mạng đi hehe