12C6 yêu dấu_ NK 2004-2007

Thảo luận trong 'Niên khóa 2004-2007' bắt đầu bởi GaiCake, 19 Tháng bảy 2008.

1. GaiCake

GaiCake New Member

đã hơn 1 năm rồi chúng ta chia tay nhau, rời khỏi mái trường MC yêu dấu, Bấy Đàn C6 yêu dấu ơi!!!!
    hôm nay tình cờ biết được trang web của trường mình vui quá đi, liền đăng ký và gửi ngay 1 bài cho bỏ niềm mong ước bấy lâu.
    Bánh Gai nà, ko biết mọi người có còn nhớ ko? Nhớ ngày nào, vào 1 buổi sáng đẹp trời, Gao mang 34 cái bánh Gai vào lớp cho mọi người thưởng thức. Thế là từ đó có cái biệt danh là bánh Gai, với lại Gai cũng đen thui nen cũng hơi giống cái bánh Gai.
    thế mà hay!!!
    từ nay chúng ta đã có một nơi để spam, các mem của C6 hãy nhanh nhanh đăng ký và...spam đi nha.

2. ♥ HuY3n_Ng4♥

♥ HuY3n_Ng4♥ New Member

Ðề: 12C6 yêu dấu_ NK 2004-2007

Gai iu của Gà, chắc gà woánh Gai đẹp lun á, 34 cái bánh, mang zô lúc nào, tui còn ở đó hay tui đi mất tiu, sao ko thấy phần của tui. Là sao? Là sao?
    Hơn 1 năm chia tay là hơn 1 năm từ ngày ra trường, riêng bé Gà là gần 2 năm rùi.....hix....nhớ hoài cái party cho Gà ngày thứ 7 cuối cùng Gà còn đi học trước khi bay...

3. ?????

????? New Member

oh yea

Ko biết anh chị có phải là học trò cũ của thầy Nguyễn Trường Sinh ko??

Nếu đúng thế thì em rất hân hạnh được làm quen với anh chị

=)) =)) =))

4. ♥ HuY3n_Ng4♥

♥ HuY3n_Ng4♥ New Member

Nhắc tới thầy Sinh, nhớ nhất là "Ôi ta tiếc cho em", "ôi, đớn đau cũng như là đau đớn"... hehehe, hàng đợc quyền của thầy lun :D

5. GaiCake

GaiCake New Member

đúng òi, tụi anh là học trò cùa thầy Trường Sinh nè, em hỏi thầy lớp C6 có anh Đen, chị Gấu, chị Lu, Ngoại, Linda... là thầy nhớ liền đó

6. GaiCake

GaiCake New Member

Sao Không ai vô đây bàn tán nữa vei nhỉ?

7. giayinmavach

giayinmavach New Member

Quá xá lá lâu rồi ý chứ. Hiện tại là năm bao nhiêu rồi ý nhỉ