[Camping 03-08-08]Kỉ niệm leo núi - Shot & comment by S.R.

cuncon_bexinh

Ðề: [Camping 03-08-08]Kỉ niệm leo núi - Shot & comment by S.R.

@ a.sâu róm : i-da khó diễn tả ghja lun:em121:uh anh mặc áo sơ mi tay dài màu xanh nhạt fải hem:em30: sure lun :em148: hem đúng hem lấy xiền :em148:

Sâu Róm

hình như là bjk ai ùj :em148: anh nì bên BTX fải hem :em30: xấu nghen chụp lén ng` khác kà (làm ko chuẩn bị xấu wúe à!):em106: ứ chịu đâu nhoá:em77:

Vẻ đẹp tự nhiên là vẻ đẹp thuần khiết nhất. Nếu nói em biết trc thì sẽ ko có 2 bức đẹp như thế.

think of you

@ cún : nhí nhảnh thý ớn.................ứ chiụ đâu.................bà bắt chước tui ka liu liu

teddybear2211

chùi... pix nhìn zui quá... :D ... zui nhất là mí tấm tạt nước í... :) ... thix nhất tấm pé Think mặt mày dính bột tèm lem... zui dã man :))

think of you

@ ss Ted : éc kái đó là thổi bột í , để lấy ra đc bí kíp ...........thổi hoài hem đc lấy lưỡi liếm lấy ra lun kakakka , nghĩ tới seo zui qua ak..........phài chi ss ở đây là ih lun đc òi

teddybear2211

@ Think: hehe... bởi ss mới kiu thix tấm đó nhất... có tấm đó làm ava của Think là hết sẩy hehe... ùi... thì hẹn kì nào mà ss về í... :) ... okie? nhất định kì đó sẽ đi :)

cuncon_bexinh

@thjnk : xuỳ xuỳ :em65: ai thèm bắt chướk pà chứ:em65: BF thì fải xuống nhau mừa :em30:
@a.sâu róm : wow! em mà đẹp à :em48: anh lầm ùj déy :oops:

think of you

@ cún : hihihihihihi ứ chịu đâu + lăng quăng nữa mới giống làm lun đi kakakkaka =))

cuncon_bexinh

@thjnk: trên web ko làm lăng quăng đc thôi thì ứ chịu âu :em148::em148::em148: