Dành cho cậu :)

think of you

Tớ và cậu đã biết nhau bao lâu rồi nhỉ? 1 năm , 1 năm cậu và tớ đã trải qua bik bao nhiu kỉ niệm. Cậu - người mà tớ rất yêu mến , người luôn chìu tớ, luôn nghe tớ nhõng nhẻo , luôn làm tớ phải bật cười dù lúc đó là lúc đó bùn nhất :).........Nhớ những ngày đầu tiên bước vào lớp 10 , tớ đã ấn tượng bởi giọng cười của cậu và bởi cậu luôn soi gương :p.......cậu và tớ dần thân thiết với nhau, cậu lun giành xách cặp cho tớ , mua kẹo, đi ăn kem vs tớ, chơi caro vs tớ , sao lúc nào cậu cũng thua tớ hết để cậu mua kem cho tớ :D........Tớ phát hiện ra rằng tình cảm cậu dành cho tớ ko đơn giản là tình bạn.Tớ vui.Cậu và tớ hợp đến nỗi bạn bè ai cũng bảo sao tụi bây hok là 1 cặp đi.Đứa nào cũng mún tớ và cậu là 1 cặp. Lúc ấy tớ và cậu chỉ nhìn nhau mà cười.Có những lúc tớ tưởng tớ cũng thích cậu nhưng ko phải, đó chỉ là 1 tc rất đặc biệt đối vs ng đặc biệt như cậu.Tớ quý cậu lắm, nhìu lắm.Tớ ko dám nói ra sự thật đó vì tớ sợ cậu sẽ xa lánh tớ , tớ sẽ mất cậu.Thời gian trôi qua, tớ vẫn thế, vẫn lun đi theo cậu.....cậu thì càng ngày càng dành nhìu tc cho tớ.Tớ ích kỉ quá đúng ko? Tớ để cho cậu nhìu hy vọng để rồi khi tớ nói ra rằng: chúng ta chỉ nên là bạn.......cậu thất vọng nhìu lắm , tớ hỉu........Cậu vẫn bên tớ khi tớ bùn , vẫn thế nhưng ánh mắt cậu đã khác , lạnh lùng và né tránh tớ.Có lúc tớ đã phải bật khóc vì cậu. Tớ ko thể nào trách cậu được.Tớ ước gì cậu đừng thích tớ.Tớ vẫn lun cảm thấy là bạn sẽ tốt hơn vì tớ có lý do, cậu đáng yêu lắm nên tớ sẽ ko bao h lấy mất đi cái đáng yêu ấy của cậu đâu.Nên tớ ko thể nào dành tình cảm gì ngoài tình bạn cho cậu cả.
Tớ vào blog cậu đọc những entry gần đây nhất.Tớ biết cậu vẫn còn thích tớ.Tớ bùn, tớ đã quá ích kỉ. Tớ mong rằng cậu sẽ tìm thấy 1 ng thích hợp và yêu cậu nhìu :x.......

Thíck Cậu liệu có phải là 1 sai Lầm
Liệu có phải là sai lầm ko cậu ?? Khi tình cảm tớ dành cho cậu thì quá nhiều ... còn cậu dành cho tớ thì quá ít ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu ??? Khi càng ngày tớ càng muốn được ở gần cậu ...được bên cạnh cậu ... còn cậu thì .. tránh xa tớ ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu ??? Khi mà từ lúc cậu onl cho đến lúc cậu out.... cái nik của cậu cứ nhý không người chat ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu ??? Khi cậu cứ VÔ TÌNH làm tổn thương tớ .... cậu cứ ruồng rẫy, rũ bỏ tớ ... ....thật phũ phàng ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu ??? Khi mà bây giờ ... cậu đang ở 1 nơi rất xa tớ ...và xung quanh cậu .. còn biết bao nhiêu người khác ... liệu ... cậu có còn nhớ đến tớ... nhớ đến 1 đứa ngốc bị chìm ngập trong đám đông ... không nổi trội ...
...Nếu như thiên đường của 2 chúng ta, ..giống như 1 bức tường hoa
...Phong toả mơ ước của tớ
...Hạnh Phúc Có phải là 1 cánh cửa sắt .... ngăn ko cho loài chim bay về phương nam
Nếu như cậu hướng về phía bầu trời ....Khao khát 1 đôi cánh
...tớ sẽ buông tay để cậu bay vút lên
Đôi cánh của cậu ko nên ở lại 1 nơi nào đó nhìn thời gian trôi wa
Nếu như lãng mạn đã biến thành vướng bận
...Thì tớ là người đầu tiên way lại với sự cô đơn ....
Có 1 thứ tình iu gọi là "chia tay "
Vì iu tớ bỏ mọi thứ cho dù đó là : "thiên đường hạnh phúc "
Nếu mình wen nhau làm cậu phải mệt mỏi
...Thà để tình iu chân thật mang tớ ra đi ...
Vì iu...tớ sẽ kết thúc giấc mơ ..."thiên đường hạnh phúc "
Tớ ra đi thinh lặng và bình yên để cậu có tất cả
Để tình iu chân thật giúp tớ nói ..."chia tay"
Đành mất cậu ..đành mãi mãi lìa xa cậu ....
.....Tớ đã buông tay

Cậu ngốc lắm biết ko hả? Tớ vẫn nhớ đến cậu , vẫn mến cậu như ngày nào.Dù thời gian có qua , dù những chuyện gì đã xảy ra thì tình cảm tớ vẫn thế.cậu luôn có 1 vị trí trong tim tớ mà vị trí ấy ko bao h mắt đi cả.Tớ chẳng bao h ruồng bỏ hay tránh xa cậu cả.....Vì tớ ko mún làm cậu tổn thương nhìu nữa :)............Cậu biết ko? Tớ vẫn lun giữ những gì cậu dành cho tớ , những tờ giấy đánh caro, những bức thư,.......và tình cảm cậu dành cho tớ.....Tớ lun ước rằng giá như cậu và tớ có thể như những ngày trước thì hay biết mấy.Cậu hãy biết rằng : tớ quý cậu và sẽ rất đau khổ khi mất cậu - ng bạn đặc biệt nhất của tớ.

Chắc cậu ko đọc đc những gì tớ vik ở đây đâu?Tớ lun nhớ đến cậu - nhox ak :)