10b5 [08-11] bầu chọn hotboy hotgirl nha!!!

eeyore

Ðề: lop 10b5 bau chon hotboy hotgirl nha!!!

:yoyo24::yoyo24: nó là Hương ghẻ đó ;)) :yoyo1::yoyo1::yoyo1::yoyo1::yoyo1:
@ Polu : năm ngoái học a1 chug vs hươg ghẻ fải k ;;)

Polu

hjhj, chào mấy bạn b5 do là vì lớp b5 quậy wa' nên thầy hiệu trưởng nhờ tớ dô xem xét tình hình :D tự "sướng" đôi chút về bản thân :) :
Tên: Nguyễn Hồ Nam
Ngoại hình: ai nhìn tớ cũng nói tớ là người lạnh lùng ít nói, đơn giản vì tớ chưa wen ai trong lớp b5 hết :D Tớ ko đẹp cũng ko xấu, bt ah` :)
Khuyết điểm: Vì wa' đẹp zai nên nhìu bạn ganh ghét (nói vui thôi =)) )
Tính cách: nói chung tớ là người rất hòa đồng, iu thương phái nữ và đặc biệt ghét các boy đẹp zai hơn tớ :D
Nick chat thì tớ ko cho dc đâu, tại nghe nói lớp b5 nhìu dân lưu manh lắm :))
- Cuối cùng là tớ vô lớp dc gần 1 tuần nếu bạn nào ko thích gì tớ cứ nói thẳng, tớ sẽ sữa đổi :) Hy vọng sẽ trở thành 1 thành viên trong gia đình lớp b5

YoKi

@ polu : Quang Minh.... thí ava ko bik mà Minh nửa lò pó tay...
@ yoki : tại sao lại có tên lò hương ghẻ nhỉ.... :yoyo13::yoyo13: thật là khó hỉu.... mà tìình hình thì tớ thik tên yoki hơn....

Bữa đi sở thú....:yoyo33::yoyo33::yoyo33:

Trời ơi :yoyo12::yoyo12::yoyo12:

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

Ôi giỜi cOi chÚng nÓa spAm kÌa ...wÊn tUi zỒi ...:yoyo2::yoyo2: ....nghiÊm cẤm spAm ....ngAy mAi tA uP hÌnh ...=))=)) ...bẦu hOt bOy ...:yoyo1::yoyo1:

jinluvkem

ma seo lop nay`co 1 cai topic danh de vote ma` cung lay^' ra spam nua~ thik tinh`:yoyo45::yoyo45::yoyo12:

k0o_1209

@ yoki : mới bik tên hương ngày hôm nay lun áh... =0=" toàn kiu yoki ... ko bik tên thiệt... h mới bik... mà tên 2 đứa chúng ta đều có cái chữ ấy đằng sau.. khá là bùn nhá
@ polu : toàn dân luư manh là sao cha...... nói jì kì ếh

YoKi

@ Koo : couple G.. :yoyo34::yoyo34::yoyo34::yoyo34::yoyo34:

Coi chừng đó Koo..thằng Polu nó gét các boi đẹp troai kìa :((:((

yen_10b5

:yoyo66::yoyo12:Ui trỜi ... lưU mAnh lÈ sEo .....thằng cHa nÈo lưU mAnh đÂu :yoyo13:..... Ông miNh khÙng pHải hUm ???..........................:yoyo45: gì kì ế bạn ý mới zÔ lỚp tE mÈ Ông miNh lÀm bẠn ý cÓ cẢm tưỞng xẤu xí... về Ông Òi ....y' nhẦm cẢm tưỞng xẤu xí về... ... lỚp B5 iu vẤu Òi................:yoyo12:

yen_10b5

Ô La La sUm Mi gEl sUm Mi gEl ...... ngÀy mAi thức 3 giờ sáng ............đã!!!!!!!!!!!!!!:yoyo67: