Xin làm mod

cujbaptjensjnh

XIn phép làm mod box manga/ anime, mà anh admin này, sao ko chia box đó thành truyện tranh và hình anime , vậy cho dễ phân biệt :union-76::union-76:

[ẹc]

...
Staff member
Ðề: Xin làm mod

Box không chia thành truyện tranh và hình anime tại vì bài viết chưa nhiều và box họat động ko mạnh. Nếu box mạnh thì sẽ chia ra để dễ quản lý.
Tham gia mod trong forum MC sẽ có nhiều quyền lợi và họat động bên ngòai do đó bạn cujbaptjensjnh cần phải tham gia các họat động bên trong và bên ngòai, phải có quá trình tham gia thì mới có thể đưa lên mod được.
Bạn nên nhớ là mod ko phải chỉ để xem bài, quản lý bài trong box mà còn phải bao quát hết thông tin trong forum dù mình không quản lý.
Admin đã đưa bạn vào danh sách để theo dõi. Bạn sẽ được thông báo lên mod sau 1 thời gian nữa.
Việc không set mod ngay để tránh việc set mod đại trà mà họat động của mod ko hiệu quả.
Thân :union-44:

cujbaptjensjnh

Ùa, tại vì em là member dịch truyện nên mún wản lý phần đó , cũng từng là admin một web nên cũng có chút kinh nghiệm , mà phải kiêm lun các box khác huh , vậy em chỉ tham gia họat động thêm ở box, nhạc, hình, phim và software thoy, mà web của mình cho phép mấy họat động buôn bán acc rapid mega ko anh :union-84::union-84::union-84:

Boom

Active Member

Chắc không cho bán đâu vì sợ dính đến các vấn đề bản quyền này nọ.