Ăn sing gum trong h học

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi sexismylife93, 14 Tháng chín 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sexismylife93

sexismylife93 New Member

Tuy chỉ mới vào học Marie chẳng bao lâu mà đã thấy nhìu chuyện bức xúc quá >"<

Tình hình là trong lớp em có mấy đứa hay ăn singum trong giờ học => rõ ràng là sai :union-64:

Nhưng mà khi các thầy cô đang dạy mà thấy ai ăn singum thì sẽ bắt nuốt vào bụng :union-96::union-96::union-96::union-96:

Nghe mà ớn , Ko biết thầy cô đã suy nghĩ tác hại của việc nuốt singum vào bụng hay chưa mà lại ra cái luật như vậy :union-42:

Còn nữa , cái này là đúng 100% , lớp em hôm wa học 2 tiết Anh văn của cô Lý Tuyết Loan , một bạn gan cùng mình đã ăn singum trong tiết cô và kết quả là .........

Cô bắt phải nhả vào túi :union-9: . Sau một hồi nói mà bạn ko nhả , cô quyết định sẽ ko dạy nữa , lớp tự học . Thế là bạn đó phải hi sinh vì cả lớp ( tội nghịp ghê ) . Tưởng đã hết , cô còn bắt phải lấy tay đè vào cho dính :union-11: , nếu ko thì cô đè dùm ............ Kết quả chắc ai cũng bik :union-11:

Có ai đã thấy những trường hợp này trong Marie chưa

maituhao thích bài này.
  2. eeyore

eeyore New Member

Ðề: Ăn sing gum trong h học

:union-12::union-12: Jì ghê vậy trời :O:O:O

3. nhox_xx

nhox_xx New Member

kinh di we':union-42::union-42:

4. yen_10b5

yen_10b5 New Member

:union-11:
    oi^ má ơi tiu cái áo!!!! tỘi nGhiỆp bẠn đÓ pHÃi vỀ mUa cÁi mỚi ...................... xin chiA bÙn cÙng cÁi Áo

5. Rin Ayame Kami

Rin Ayame Kami Well-Known Member

=))=)) lẠi lÀ LÝ TUYẾT LOAN ....cÁi tÊn nÀy nghE wEn ghIa ....hÌnh nhƯ pà chOa eM điỂm -2 mỚi đẦu nĂm zÀo hỌc ...=))=)) ....hỰn pà ghIa gỨm ...:"> ...=))

6. akazu_pH

akazu_pH New Member

hiz..............hiz.............hizz..... mình là mem 1oA2 bi h mỗi lần nghĩ lại cảnh tượng hum bua~ dok là mắc ói goy:union-96::union-96::union-96:..........

7. cujbaptjensjnh

cujbaptjensjnh New Member

Thấy hoài àh bạn ơi , năm nay tớ hox 12 gòy, nên cũng bít hết mí trò đó , nào là nuốt , rùi nhét vô túi , rùi đuổi khỏi lớp, rùi ko dạy này nọ , mấy giáo viên trường này là thế , thông kủm đi

8. sexismylife93

sexismylife93 New Member

lớp 12 rồi ah , vậy anh cho em hỏi , nếu mình ăn bánh sô cô la thì có bị thầy cô bắt nuốt ko :union-74::union-74::union-74:

9. akazu_pH

akazu_pH New Member

ah......... em cũng cok thắc mắc này nữa.....nếu như trường hợp trình bày ăn singgum trong h học bị bỏ vô túi áo muh người dok huk là boy muh là girl muh lại mặc áo dài hoặc váy nua~ thì.................mình bỏ vô đâu đây????????:union-22::union-22::union-22:

10. chippiii

chippiii New Member

nghĩ đến mà tởm =)) =)) may là chưa ai fải nuốt :"> :">:union-65::union-65:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.