Vấn đề bức xúc => qủy râu xanh trong trường

sol nhoxk

Ðề: Vấn đề bức xúc => qủy râu xanh trong trường

sak ác liệt wos' !! vừa tát vừa đá hix thằng này muh nóa nắm tay nắm chân U là koi như bầm dập mie. noa' oỳ !

teddybear2211

nói thẳng với nó là em ko thích vậy, nặng tí là chửi thẳng vào mặt nó ... nếu ko tự xử được thì nói với giáo viên ...

nhox_xx

ax ax ba^y jio` hok da'm dung va`o e nua~ nhug moa` moi~ la`n e noi' den' ng` con zai khac' la` no' hoi~ tham

[Na]

mún trị nó thỳ nhìn nó và chớp chớp chớp mắt là nó chạy liền hà :yoyo24::yoyo24::yoyo24:

sieudaochich07

:yoyo35:nắm đầu lên gối nó đi ...vặt râu nó lun ........liên kết lại wánh nó gãy tay là nó hết lam đc ah

[R]eaven™

Chài! Sao ai cũng bạo lực hik vậy??? :yoyo35::yoyo35::yoyo35: H` mình lại thấy tội tội thằng nhỏ. :yoyo24::yoyo24::yoyo24: Nhưng mà bạn ơi, hiền dzậy hòai nên nó mới làm tới đó.Bữa nào làm nó 1 tăng là nó im ngay thui. Hay là méc giám thị là xong, tội j` ngồi im để nó làm dzậy hòai. :yoyo23::yoyo23::yoyo23: COi chừng nó thấy cậu ngồi im cho nó làm, nó tưởng cậu thik nên mới wậy tới đó :yoyo33::yoyo33::yoyo33:

Polu

chán mấy pác ghê, chỉ bik nghe có 1 phía, sao ko bik điều tra thử, tớ cũng có thể nói nhox_xx đụng chạm người tớ hay sàm sỡ cũng dc nè, ai làm chứng?? Tớ từng học lớp 10b12 nè, h chuyển lớp rồi mà nhox_xx tên zi` zay?? thèng sàm sỡ cậu tên zi`?? (nếu đoán hok lầm thì nhox_xx là Quỳnh Anh hay Hải phải ko??)

lee_wyn

men oi. chuyen MUOI. don gian thui, dung chi bao luc nhiu wa dzo????Neu khi nao no co''y do lai gan'' ban thi trong tay ban co cai gi thi cu phang bo me cho no chua.:yoyo2: lao ca riet quen than. gap lop minh la no ko con chut tro nao de song lun. thu quan mat day:yoyo23::yoyo23: