Đuổi ra khỏi lớp chỉ vì đi vệ sinh

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi cujbaptjensjnh, 10 Tháng mười 2008.

1. cujbaptjensjnh

cujbaptjensjnh New Member

Ðề: Đuổi ra khỏi lớp chỉ vì đi vệ sinh

Đau lòng wá, về nhà anh chị ủng hộ nhưng papa thì hem , papa kêu cái hạng người như ổng ko đáng để mình chấp nhất, kêu là năm cuối 12 rùi, đừng gây chiện rắc rối vô ổng đì mình môn Quốc Phòng thì mệt . Ngẫm cũng đúng, ko nên chấp hạng người vô học đó , ngay cả mấy chiện cơ bản cũng ko bít , lần này tạm bỏ wa, nhưng papa mình sẽ vô gặp cô chủ nhiệm nói về vấn đề nì, còn nói thế nào thì chả bít , ức wá (tmi) . Lần này nhịn một lần, lần sau gặp một trường hợp khác ổng wá đáng hơn nữa thì sẽ ko giải quyết bằng hình thức kiện tụng gì cho phiền phức hết , sẽ có wà tặng riêng cho ổng sau (tmi) . Đúng chán

@hayate_kakashi : thầy Phú thì mình còn tạm tin tưởng , chứ bà CN thì hết nói rùi, binh lớp cái gì , nghĩ sao, gọi đt hỏi bả, bả phán một câu, để cô xin số đt của thầy , rùi gia đình nói chiện nha . Mẹ ui , xin làm đc cái quái gì, nói chiện với hạng người đó đc gì chứ . Đúng nhảm

2. hayate_kakashi

hayate_kakashi New Member

Kệ bà chủ nhiệm chỉ cần lớp trưởng xác nhận là mình đúng không có vi phạm nội quy của nhả trường là đi lang thang + có mặt ở phòng giám thị đúng như lời bạn kể và hành động của thầy Tuần là được .Đây là số điện thoại của BGH muốn gọi ai thì gọi
    1/ Hiệu trưởng ( Vân ) : 9302366
    2/ Hiệu phó (Hùng) 9123762 chỉ cần gọi cho 2 người này và yêu cầu đc xin lỗi + gia đình bạn phải đi tới cùng không sợ gì hết , nếu nói như papa của bạn kô chấp hạng người như ông Tuấn thì để ổng tự tung tự tác nữa ah phải làm 1 lần cho sợ . Nếu không được thì report lại mình sẽ chỉ cách đưa lên báo chí bảo đảm sẽ biết ai sợ ai :yoyo55:

3. cujbaptjensjnh

papa ko chịu, mình nói mình sẽ lèm đơn tường trình còn bị la nè .Thoy kệ, lần này để cho wa , lần sau bị nữa thì ko có chiện bắt ổng xin lỗi đâu , cho ổng nằm viện dài dài là vừa . Papa mình nói thẳng ra thì ổng suy tính kĩ wá, nên sợ bị đì rùi phần thiệt thuộc về mình này nọ nên ko chấp , bùn ghia

4. hayate_kakashi

hayate_kakashi New Member

=)) belive me cứ làm lớn lên không có bị thiệt gì đâu bên A3 đưa ổng đi rùi đó giờ cứ làm gì đừng sợ không thi kêu papa nói chuyện với thầy Phú bảo đảm sau khi nghe thầy phú nói xong là kakaka , nếu muốn tiếp tục theo tới cùng không thì nghe lời papa bỏ đi là xong :yoyo68:

5. zabonchen

zabonchen Moderator

kệ pà ổng đời ra trường rùi xách dao chơi ổng lun khỏi kiện tụng chi cho mất công há há :yoyo55::yoyo55:
    ( nói nhảm đừng nghe nha hj hj )

6. TheShadow

TheShadow New Member

Không nhớ mấy năm gần đây thế nào chứ ngày xưa học là kô có giờ chuyển tiết ( Tiết 1 6g45 - 7g30 ; Tiết 2 7g30 - 8g15 ; Ra chơi 1 8g15 - 8g35 ; Tiết 3 8g35 - 9g20 ; Tiết 4 9g20 - 10g5 ; Ra chơi 2 10g5 - 10g15 ; Tiết 5 10g15 - 11g) cho nên việc đi đâu đó mà kô ai biết như cán bộ lớp thì bị coi như là trốn tiết học. Tôi bị rồi :yoyo113:. Cho nên 1 số giáo viên dễ sẽ thông cảm thứ tha:yoyo67:. 1 số giáo viên hâm thì sẽ kiếm chuyện:yoyo55:.

7. evanescence

evanescence Member

cuibap : bạn ko làm thì ổng cứ vậy mãi à ???? sao mình fải nhịn nhục chứ ??? :yoyo23::yoyo23::yoyo23:

8. JohnnyK

JohnnyK New Member

........Haha, hết ý kiến...12 rồi mà còn đi chấp nhất giáo viên nữa :))...Bỏ đi bỏ đi..Chơi không lại đâu...
    Ở nhà là ba, ở trường là thầy
    Ở nhà là má, ở trường là cô
    Úi giùi ui bỏ đê, làm rùm beng chi, lớn cả rồi:yoyo101:

9. cujbaptjensjnh

Nhịn nhục cũng tức lém chứ, mún mà có đc đâu, papa và gđ ko ủng hộ , tự xử một mình thì bị chửi tè le, đúng chán. Để từ giờ đến hết 12 , ổng còn làm lần nào nữa là xử lun , khỏi kiện tụng gì ráo , đúng bực (tmi)

10. bulu.huynh

bulu.huynh New Member

ôg jà nì em cũg học Quốc Fòng ổg nà ....... cũg bị đuổi ra khỏi lớp toàn lí do jề đâu hok à ....... nào là gạch sách hok đủ ... ngồi hok chú ý ...... v.v...... Còn có 1 lần đi trễ , fải nói là đi sau lưng ổg khi vào lớp ..... ổg đuổi dza bét xuốg fòg jám thị lấy jấy vào lớp => 1 vi fạm .......tổg cộg bi h em có 8 vi fạm mà đa số toàn do ổg gây ra...... thù cha nì x(x(x(