Đuổi ra khỏi lớp chỉ vì đi vệ sinh

Thảo luận trong 'Phản ánh, Phản hồi' bắt đầu bởi cujbaptjensjnh, 10 Tháng mười 2008.

1. sophia_moon

sophia_moon New Member

Ðề: Đuổi ra khỏi lớp chỉ vì đi vệ sinh

Điều 1 :giáo viên luôn đúng
    Điều 2 :nếu giáo viên sai xin xem lại điều 1
    :yoyo35::yoyo35::yoyo35:

2. lionman

lionman New Member

gv bây h khôg đc xài 2 điều đó nữa đâu... chuyển jao cho hs là vừa...

3. ti_map2610

ti_map2610 New Member

:yoyo13: ơ ..... ơ
    :yoyo45: truờng cua mình bị đuổi ra khỏi lớp là chuyện bình thường ấy ......

:yoyo101: tuỳ theo hứng thú của mổi gv à
    :yoyo34::yoyo34::yoyo34:

4. kenny_htv

kenny_htv Moderator Staff Member

kiện làm j` cho mệt, ổng nổi tiếng là sát thủ môn thể dục nhìu lăm liền rùi, nếu kiện wa năm này, thì tới năm sau ổng vẫn cứ thế, bài cũ làm hoài, có thay đổi dc j` đâu. Bởi thế, cứ cắn răng chịu đựng và tuân thủ nội quy của ổng là tốt nhất, nếu ko mún bị đì.

p/s: là đàn anh đàn chị, nếu có mún kiện thầy cô nào đó, nên nghĩ tới đàn em mình, những ng` tiếp sau ko may mắn sẽ dc học những thầy cô đã "được kiện", sẽ bị đì nhìu hơn đấy. Bở vậy, nếu thương các em đi sau thì suy nghĩ kỹ trước khi kiện hay làm j` đấy tương tự thế

5. lionman

lionman New Member

đàn anh đàn chị đâu cần kiện cáo ổng làm chi... cứ wậy theo fog cách của chúg mình... thjệt cha Tuấn bây h hết dám hó hé với lớp rồi... thoát đc ổng đã ghê...

6. ducpsycho

ducpsycho New Member

thầy Thấy cũng hiền mà, đâu tới nỗi. Thầy Tuấn thì k phải nói, học lớp bên này, ngó wa lớp ổng thấy ổng phạt mấy đứa bên đó mà cười là ổng wa ổng xử lun, k cần biết lớp của ai, thế cơ đấy.

lên đại học nhiều khi vào trễ k chỉ bị đuổi đứng ngoài mà còn nghe mắng té tát vào mặt kìa, nặng lỗ tai hơn học phổ thông nhiều, chắc tại toàn thạc sĩ, tiến sĩ giáo sư nên ngôn từ cũng phong phú hơn, hhehe

7. khungtheky

khungtheky New Member

thầy càng khó thì phải càng khoái chứ nhỉ :((
    mấy cha thầy dễ dễ ko có đạo đức nghề nghiệp đâu ở đó mà ham
    B-) thật là vãi hàng còn hăm cho thầy quà riêng nữa

:-q pro vãi các bậc phụ huynh banhbao6: dù gì thì cũng ko nên ...........................

8. bboy1345

bboy1345 New Member

hên là học quốc phòg tránh thầy Tuấn
    yêu thầy Thấy
    p.s : giáo viên trườg mình đuổi khỏi lớp là chuyện thường xuyên... ráng chịu đựng đi :)

9. Silver

Silver New Member

chịu khó đi :((:(( giáo viên bây giờ nhiều cái wai' đãng không chấp nhận được nhưng cũng chịu thoy. Năm ngoái quốc phòng lớp mình học ổng nè :banhbao42: sau đó ổng ko dạy quốc phòng nữa , chuyển sang dạy thể dục lớp mình . Thật là phê :((:((:((

10. ruougao19

ruougao19 New Member

Tội nghiệp anh tui quá cầu mong năm sau ko phải gặp thằng cha đó:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30: