Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

zhengli

Ðề: Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

mí bác nói thế thì em xin nghe.....nhưng ai nói là hum chép phạt.....chép mỏi tay nun ý chứ......đang tuần thi học kì hum đó có thi 1 môn , kt 1 môn ..... lo học bài chik mẹ nun còn phải chép phạt nữa ấy..... thì em có nói là học bài trong tập nhưng cô hum chịu , bắt buộc phải học trong đề cương mới đc nên em mới bị chép phạt ấy :yoyo33::yoyo33::yoyo33:

[H][K2][T]

ko lo mấy ông thầy bà cô, chỉ lo hịu trưởng + hịu pho + gt...đang lam bạn của thầy Tường dạy lý, tiết nào củng quậy banh cái lúp

sophia_moon

Ai chứ cô Cẩm Vân ss học òi nà.Cô làm vậu chủ yếu để hs thuộc bài thui àh.Nhờ cô làm vậy mà lớp ss ai cũng 9,10 điểm thi môn Sinh áh. Còn việc trừ điểm thì chắc chắn không có đâu em.Cố gắng lên em, đôi khi cô bắt chép phạt nhiều thì hơi mệt thui àh.:yoyo56::yoyo56::yoyo56:

lionman

chép phạt cũg là 1 hình thức học bài... thjệt mà nhờ chép riết nên cũg thuộc đc fần nào bảg nội wy T_T

sophia_moon

Cô Cẩm Vân coi vậy chứ ai cũng mến cô lắm áh.Chỉ có những em hs lớp 10,11 không bik hoặc mới học cô lần đầu thì ghét cô thui àh.:yoyo56::yoyo56::yoyo56::yoyo56: