Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

...| ước gì |

Thảo luận trong 'Tâm sự, sẻ chia' bắt đầu bởi angela_kool, 3 Tháng một 2009.

1. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

Ðề: ...| ước gì |

@ctcd: hj mây người í có í post bài cho cai topic thêm hứng thú ko có í gì hết , nên vui thôi , đừng có nói những cái nhỏ thế ... :yoyo24:

2. sweet_love10297

sweet_love10297 New Member

@ctcd: Ý em muốn nói là nếu chuyện j` vui vẻ đc thì hãy vui vẻ . Chứ đừng chỗ nào cũng lôi 3 cái lý lẽ vì ng` ăn xin , trẻ em nghèo và người bệnh tật . Em đồng ý là anh muốn giúp họ , nhưng kiểu của a thì phản cảm lắm a có bik k?
    Còn về vấn đề chìm đắm vào thế giới ảo thì e nghĩ a nhầm.Không phải là chìm đắm mà quên đi sự thật phải đối mặt . Mà là ta đang đối mặt hàng ngày đấy . Chắc a cũng có xem tin tức nhỉ ? Xin lỗi anh chứ hoạt động tự thiện rất nhiều . Ở trường có , nơi nào cũng có . Em đang cố gắng hết sức để giúp đấy. Nếu anh cũng muốn giúp và anh đã giúp thì đừng nói ra . Làm ng` tốt thầm lặng tốt hơn là nói. Khi mà 1 ng` ngoài 4rum này ma` nhìn vào hành động của anh chắc chắn họ sẽ nghĩ a làm việc vụ lợi. Giúp ng` ta mà nói ra để đc cái tiếng . Em vô cùng xin lỗi nếu điều này xúc phạm anh .
    Em nghĩ nên đấu tranh vì bình đẳng giới và người da đen thì tốt hơn . Hiện tại thế giới đã và đang rất cố gắng để bảo vệ quyền lợi của phụ nữ nhưng k thể phủ nhận 1 sự thật rằng vô số phụ nữ vẫn bị ngược đãi , bị coi là nô lệ tình dục . Ở các nước châu Phi vẫn còn tục lệ cắt âm vật và khâu âm hộ của trẻ em gái 5t để giữ trinh tiết cho đến khi lấy chồng . Người da đen thì chắc e k phải nói nữa.

3. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

@sweet: câu cuối cùng e nói thật ko vậy , gê .... :yoyo35: :yoyo35:

4. sweet_love10297

@Phương : chuyện thật hẳn hoi .

5. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

@sweet: ủa mà cắt rồi sao còn nữa , khâu thì có thể mở , còn cắt thì sao , mọc lại hữ :yoyo13:

6. sweet_love10297

@Phương : Thì nó mất luôn rồi đó anh . Chuyện này chủ yếu là để ngăn khoái cảm của phụ nữ trong khi làm "chuyện ấy".

7. Ðề: ...| ước gì |

công nhận a cũng rất xấu tính nói cả những chuyện nhỏ nhặt ra nhưng tại mọi người chỉ biết nói anh ..mà mọi người chả nói j` thêm thi` a hiểu làm sao trong đó hoạt động như thế nào a mới chỉ gửi bài để mọi người cho ý kiến thế mà chỉ thấy trê trách sao mọi người ko suy nghĩ cho a

(Làm ng` tốt thầm lặng tốt hơn là nói. Khi mà 1 ng` ngoài 4rum này ma` nhìn vào hành động của anh chắc chắn họ sẽ nghĩ a làm việc vụ lợi. Giúp ng` ta )

đúng làm người thầm lặng tốt hơn là nói a có nói mình đã làm đc j` đâu anh ko làm việc vụ lợi thi` a chả việc j` pải sợ người ngoài forum cả a chỉ muốn góp ý thêm một phần pé xíu của mình cho ....mà thôi
    ( Chứ đừng chỗ nào cũng lôi 3 cái lý lẽ vì ng` ăn xin , trẻ em nghèo và người bệnh tật . ) anh ko lôi cái lý lẽ j` hết mà a chỉ nói nên suy nghĩ của mình thôi chả lẽ lai ko có suy nghĩ j` về chuyện đó mà a có pải chỗ nào cũng nói đâu

pải nói một điều duy nhất cho mọi người biết rằng ctcd post bài ko nhằm mục đích j` hết ngoài chủ đề này
    thôi cỏ thể ctcd đã xai xai rất nhiều mọi nguời bỏ qua nhé vậy chúng ta ko nói j` nhau nữa mà chỉ góp ý thêm cho cs tốt hơn đc chứ cảm ơn nhé một người vi` mọi người mọi người vi` một người đồng ý ko

8. sweet_love10297

@ctcd : okie , làm lại từ đầu.... :)

9. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

@ctcd: vui la 9 , cứ up đi ko sao :yoyo24: đóng góp cho 4rum mà
    @sweet: a mới bít , từ trước h mới bít cắt của nam thoy :yoyo24:

10. sweet_love10297

@Phương : cắt của nam thì nhan nhản rồi , nói làm j` nữa:yoyo24::yoyo24::yoyo24: