Tình yêu là như thế nào??????????????????

sophia_moon

Anh cũng không biết nữa, anh chỉ biết rằng có một người đã làm anh phải nhớ, có một người mang đến cho anh những niềm vui, sự bình yên, chia sẻ với anh khi anh buồn và luôn ở bên anh trong những lúc khó khăn nhất, người đó chính là em.anh không biết đó có phải là tình yêu hay không?anh chỉ biết rằng anh rất mong có em ở bên cạnh, với anh em là tất cả. Những ngày tháng không có em mọi thứ đều trở nên vô nghĩa, nhìn thời gian vụt trôi trong sự chán nản tột cùng,đôi tay bé bỏng không còn đủ sức để níu kéo,đôi chân cũng không còn đủ vững vàng để bước tiếp trên con đường tình yêu đầy huyền ảo của hai đứa mình.Con tim anh đã yêu em cứ tưởng là sẽ mãi vậy mà giờ đây nó cũng không còn đủ để kiên trì mong chờ và hi vọng.Với anh em là tất cả,không ai thay thế được em,em là người mà anh sẽ làm tất cả vì em.....Anh yêu em nhiều lắm....

♥Gấu♥

NABPhương
Ðề: Tình yêu là như thế nào??????????????????

cái này iu say đắm nè :yoyo3: :yoyo3: :yoyo3: , iu sống chết :yoyo66: :yoyo66: :yoyo66:

ducpsycho

@moon: ai dính hả em
@phuong: k thấy d09ang gài hàng àh
yêu thì nói thẳng ra là yêu, càng lời lẽ bay bướm càng đáng nghi ngờ

♥Gấu♥

NABPhương

@duc: ờ ờ cũng thấy mờ ám , kệ đi văn mà , càng vậy càng hấp dẫn , thấy có văn chương , ngoài đời mà vậy vài năm sau làm wen dc con đó .:yoyo68:

ducpsycho

tình yêu là như thế nào, e xin trả lời, tình yêu là như thế này ạh