Minh Hương - Vàng Anh 1 đang rất hạnh phúc trong tình yêu

Boom

Active Member
Entry trên Blog của Hương nói rằng bạn đang thực sự hạnh phúc và hài lòng với tình yêu hiện tại của mình. Hương chia sẻ một chút về hạnh phúc đó với mọi người chứ?
Cười, hiện tại Hương và người yêu mình đã yêu nhau được 2 năm rồi. Thời gian đầu tìm hiểu thì có khá nhiều trục trặc, sự cảm thông của 2 người cũng chưa hề có. Nhưng qua 2 năm quen biết, rồi được tiếp xúc với gia đình của anh ấy thì Hương chưa thấy gia đình nào lại có nền tảng, tố chất như vậy.

Hương tin rằng 1 người sinh ra trong gia đình nền tảng như vậy thì cũng phải là người có tố chất. Sau 2 năm yêu nhau thì Hương thì bây giờ mình đang cảm thấy thật hạnh phúc và đã nghĩ đến chuyện xa vời hơn để ổn định cho con gái tầm tuổi như mình.

Cách bạn kể khiến mọi người cảm thấy tò mò về chuyện tình cảm của 2 người rồi đấy?

Anh ấy là 1 kiến trúc sư, hiện tại anh ấy đang học thêm MPA quản lý tài chính. Hương quen anh ấy qua 1 người bạn, có thời gian quên đi rồi sau đó gặp lại khá tình cờ. Từ đó bọn mình gọi điện hỏi thăm nhau, Hương cũng được biết khi đó anh ấy đang rất buồn vì mẹ của anh ấy đã không còn được ở bên anh nữa. Từ đó mình có sự cảm thông, chia sẻ, bọn mình có nhiều cơ hội nói chuyện, tiếp xúc, rồi yêu nhau lúc nào không biết nữa. Và tình yêu đó không phải là sét đánh, không phải là ngẫu nhiên mà nó xuất phát từ nhiều lý do.

Người ta nói tình yêu có sức mạnh cảm hóa con người. Hương sinh ra trong 1 gia đình khá đầy đủ, cuộc sống của bạn như 1 cô tiểu thư. Vậy khi yêu anh ấy Hương đã thay đổi như thế nào?

Đúng vậy, khi Hương đến gia đình anh ấy Hương luôn muốn mình phải trở thành 1 người phụ nữ đúng nghĩa tại đấy. Từ nấu nướng cho đến tất cả mọi việc anh ấy luôn dìu dắt mình khiến mình trưởng thành hơn rất nhiều, từ cách chế biến món ăn đến cách rán trứng như thế nào... anh ấy đều chỉ bào mình.

Đến tận bây giờ mình cũng không ngờ được rằng từ 1 cô bé rong chơi, mê shopping, suốt ngày điệu đà, làm dáng, gặp gỡ bạn bè … thì bây giờ mình đã nghĩ đến gia đình, nội trợ, làm thế nào để nấu những món ăn ngon. Bật mí với các bạn rằng, Hương từng đi học nấu ăn và bây giờ Hương đã nấu ăn rất ngon. Hương cũng không nghĩ được rằng, chính anh ấy là mục đích để Hương thay đổi và hướng đến 1 tương lai ấm áp. Hương luôn cảm ơn anh ấy, gia đình anh ấy luôn bên cạnh ủng hộ Hương.

So với ngày đóng Nhật ký Vàng Anh, Hương thấy mình đã trưởng thành hơn như thế nào?

Ngày đóng NKVA Hương còn trẻ con lắm, vô tư, nhí nhảnh bởi Hương may mắn sinh ra trong gia đình bố mẹ đều làm công chức, bản thân tôi ở nhà lúc nào cũng được chiều chuộng, bởi vậy mình rất hay nũng nịu người khác. Nhưng khi gặp anh thì mình đã thay đổi rất nhiều, bây giờ Hương “đằm” hơn rất nhiều, không còn nũng nịu hay nhõng nhẽo khi khi không được theo ý mình. Mình đã biết kiềm chế và tiết chế những cảm xúc của mình như thế nào. Anh đã làm cho Hương biết cách trở thành 1 người phụ nữ là như thế nào?

Dù sao Vàng Anh cũng là 1 kỷ niệm vui, dù nó đã qua 2 năm rồi. Hương mong rằng khán giả sẽ chấp nhận Hương nhiều hơn nữa qua những cống hiến của Hương để Hương trưởng thành hơn.
Bộ phim Nhật Ký Vàng Anh gây được tiếng vang khá lớn trong thời gian đó, có khi nào Hương tự hỏi anh ấy chú ý đến Hương vì bạn nổi tiếng không?

Bộ phim Nhật ký Vàng Anh chiếu trên VTV3 nhưng tùy từng lứa tuổi xem đấy chứ không phải ai ai cũng xem phim đó đâu. Có thể các bạn tuổi teens xem nhiều nhưng do công việc của anh ấy khá bận nên anh ấy không có thời gian xem. Và thú vị nhất là khi anh ấy gặp Hương anh ấy không biết mình đóng vai Vàng Anh. Anh ấy chỉ biết rằng Hương là 1 cô bé rất dễ thương, nói chuyện thoải mái, vô tư cười đùa và ở bên tôi anh ấy quên hết những cảm giác mệt mỏi, áp lực của công việc.

Và khi biết Hương đóng vai Vàng Anh thì anh ấy thường xuyên xem phim mình đóng vì thời gian ấy NKVA vẫn đang phát song mà. Khi biết rồi thì anh ấy vui, tự hào vì bạn gái của mình đóng phim này và cũng được nhiều người biết đến.

Vai Vàng Anh ngoan hiền, lễ phép của Hương rất được các bậc phụ huynh yêu thích. Vậy khi gia đình của anh ấy tiếp xúc với bạn thì họ nhận xét như thế nào về Hương?
Mọi người nói rằng bên ngoài thì trẻ trung hơn, xinh hơn và không béo, không mũm mĩm như ở trong phim. Gia đình anh ấy rất vui khi biết bạn gái của con trai mình theo con đường nghệ thuật. Có nhiều gia đình không thích con trai mình có bạn gái theo con đường nghệ thuật nhưng mọi người trong nhà anh ấy lại tôn trọng, ủng hộ và chấp nhận công việc cũng như con người Hương. Đó là điều mình cảm thấy vô cùng vui và hạnh phúc.
Anh ấy đã chăm sóc Hương như thế nào?
Anh ấy là người nói ít, hiện tại thì công việc của bọn mình khá bận rộn, Hương vừa phải đi học nhạc vừa phải đóng phim nhưng mình rất vui vì anh có bận đến như thế nào thì anh vẫn sắp xếp để đưa mình về nhà, đón mình đi học, đi làm, luôn bên cạnh chăm sóc mình. Anh cũng hiểu được rằng Hương đang cố gắng như nào, anh biết tâm nguyện của tôi là muốn 1 cái gì đó hơn nữa.
Hương đã từng gặp nhiều người con trai khác nhau, có những người đẹp trai hơn, có địa vị và giỏi hơn người yêu mình nhưng mình không thấy hợp với họ, mình luôn có khoảng cách với họ bởi họ không có cùng suy nghĩ, không chia sẻ cùng mình được. Hương đã từng cho mình cơ hội nhưng thực sự mình cảm thấy không hợp. Và chỉ coi họ như những người bạn thôi.
Còn anh ấy khi đi bên Hương mọi người có thể nghĩ anh ấy không hợp với Hương nhưng Hương hạnh phúc khi ở bên cạnh anh ấy. Dù chuyện tình yêu của chúng mình cũng giận hờn như những cặp tình nhân khác nhưng đó là thời gian đầu tiên yêu nhau thôi. 2 năm yêu nhau chúng mình cũng giận hờn nhiều lắm nhưng kết thúc tất cả mọi chuyện này thì chúng mình vẫn luôn cố gắng bên nhau. Đó là quan trọng nhất.
Cũng đã 25 tuổi rồi, tình yêu đã đủ chin rồi, chắc hẳn Hương cũng đang dự định sẽ lên xe hoa trong thời gian sớm chứ?

Gia đình thì đã đề cập đến rồi nhưng bản thân Hương chưa muốn lắm vì Hương muốn làm 1 bứt phá trong sự nghiệp trước khi lên xe hoa. Nhưng có lẽ là sẽ sớm thôi.

Minh Hương có thể chia sẻ những bí mật về món quà trong ngày lễ tình yêu của 2 bạn?
Mình nhớ là năm ngoái bọn mình đi chơi xa và tận hưởng 1 bữa ăn rất thú vị. Năm nay Hương không biết anh ấy sẽ dành cho Hương bất ngờ gì, nhưng Hương sẽ dành cho anh ấy 1 điều bất ngờ. Bí mật!
Trong ngày Valentin này Hương chúc những bạn nào đã có người yêu rồi thì ngày càng hạnh phúc, những ai còn cô đơn thì sẽ sớm tìm thấy nửa kia của mình.

teddybear2211

Ðề: Minh Hương - Vàng Anh 1 đang rất hạnh phúc trong tình yêu

à ra là 1 buổi phỏg vấn tìm tòi về chuyện tình của diễn viên =] ... thế là bi giờ a ấy đc nổi tiếg vì wen với DV và đc lăg xê như minh tinh hollywood í =] ... :yoyo21: