12 giờ đêm nhìn vào gương-có thật 100%

Thảo luận trong 'Truyện Ngắn' bắt đầu bởi sophia_moon, 18 Tháng hai 2009.

1. sophia_moon

sophia_moon New Member

chuyện này do chính mắt em và cả gia đình thấy.cô em vốn là 1 người hok tin vào ma quỷ,nói là hok có thật.nghe em nói 12 giờ đêm nhìn vào gương sẽ thấy ma,cô hok tin,quyết định làm thử.dể chắc ăn,cô em mặc cái đầm trắng dài đến chân và xõa tóc,mặc cho mọi người khuyên ngăn.đúng 12 giờ đêm,cả nhà đang ngon giấc thì nghe tiếng cô em hét lên từ dưới tầng hầm(đó là nơi nhà em cất đồ cũ,có 1 cái gương dài cỡ nguyên 1 chiều dài người lớn).mọi người chạy xuống thì thấy cô em ngồi bất động dưới sàn,miệng há hốc,mắt vô hồn nhìn vào tấm gương.mọi người nhìn vào gương,ko thể tin vào mắt mình:Dưới sàn cô em đang ngồi,hình ''người'' bên trong vẫn đứng,đôi mắt ngầu đỏ,nhìn chằm chặp vào cô em.1 điều khác biệt nữa là:tóc cô em thì xoăn dài,tóc hình trong gương thì thẳng,che kín mặt chỉ hở ở đôi mắt.mọi ngừoi hoảng hốt:ba má em vội đỡ cô dậy,mang lên phòng nghỉ,trấn an tinh thần;bà em thì vội vàng đọc kinh,để cô em ko bị ám.em chạy vội lên theo bà để đỡ sợ,ko dám ở trong phòng thêm 1 phút nào.ba má cấm ko được vào phòng đó nữa nếu đi 1 mình và ko có sự cho phép của người lớn kể cả ngày lẫn đêm.nếu bác nào hok tin cứ về nhà làm thử sẽ biết.

2. Rin Ayame Kami

Rin Ayame Kami Well-Known Member

Ðề: 12 giờ đêm nhìn vào gương-có thật 100%

kInh wÓ...hÙi đÓa cÓa nghE nÓi...12h đÊm đỨng trưỚc gưƠng tẮt hẾt đÈn cẦm 1 cÂy đÈn cẦy gỒi đỌc cÂu jÈ đÓa đẠi khÁi lÀ : " Ông To Pà To ... "...jÈ jÈ đÓa...nhÌn thẲng zÔ gưƠng...sẼ thẤy 1/2 cỦa mÌnh....cÓa ngưỜi lÀm thỬ gỒi...zÀ đÚng...nhƯng mÒa khI lÀm hOk đưỢc cÓa ai ở đÓa hẾt...mÒa khI nhÌn thẤy cŨng hOk đưỢc lA nẾu hOk sẼ bỊ nhẬp....:yoyo23::yoyo23::yoyo23:...tIn đưỢc hOk tA...:yoyo12::yoyo12::yoyo12:

3. sophia_moon

sophia_moon New Member

Mọi chuyện đều có thật mà nhiều nhà khoa học không gỉai thix dc đó pé Rin

4. Rin Ayame Kami

Rin Ayame Kami Well-Known Member

:yoyo115::yoyo115::yoyo115::yoyo115:....

5. P{K}_HIHI

P{K}_HIHI New Member

12h ngu nhu chet!!!chac lam k dc oai`!!!:yoyo28::yoyo28::yoyo28::yoyo28::yoyo115:

6. sophia_moon

sophia_moon New Member

Mài là ma rùi còn mún thấy jì nữa:yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78:

7. think of you

think of you New Member

ehehe h đó ngủ mất òi
    mà bữa có thức khuya sao hem thý ta

8. P{K}_HIHI

P{K}_HIHI New Member

think ò you:bua nao h do a wa nha e nha!!nguyen anh quy~ chua' đep zai lun!!!:yoyo43::yoyo43::yoyo43:

9. bulu.huynh

bulu.huynh New Member

...... gê gê wz wz jh jh ....... :yoyo22::yoyo22::yoyo22::yoyo22: ............oâooao ........ mún ai làm thử mình coi ....... :yoyo33::yoyo33: ............. t/iu Rjn làm thử choa bulu coi dc hok?? :yoyo23::yoyo23:

10. angela_kool

angela_kool New Member

mịe ui đọc bài này lúc 1 am có zi hem ta

:yoyo70::yoyo70::yoyo70: