Hình ảnh chuyến đi hái nấm của forum Marie Curie.

Thảo luận trong 'Thường thức' bắt đầu bởi [ẹc], 28 Tháng sáu 2009.

1. Rin Ayame Kami

Rin Ayame Kami Well-Known Member

Ðề: Hình ảnh chuyến đi hái nấm của forum Marie Curie.

From Ad: Anh coi lại mình đi nha. Ko phải là mún nói người ta thế nào là nói đâu nha. Cái gì cũng vừa vừa phải phải thôi đó. Xin lỗi anh nha anh coi lại đi. Anh dám nói đây ko phải chuyện lần đâu thế đây là lần thứ bao nhiu. Anh coi lại con người anh đi đừng để người ta nói mình là 1 Admin mà bị hạ thấp danh dự như vậy. Có thì nói ko thì thôi nha. Đừng để con nít phải dạy anh làm người lớn thế nào chứ. Mấy lần anh tự tiện up hình Rin lên Rin ko có nói gì nhìu hết nha. Lần này anh làm hơi bị quá rồi đó. Ok Rin đồng ý là Rin có xóa hình trong máy của Ad. Xin lỗi nha anh nhớ lại giùm đi. Tấm hình đó bị lỗi nên Rin mới xóa nha. Ko phải là Rin ko để cho anh chụp. Rin cho anh chụp hình nên đâu có điên mà đi xóa hình đó. Mà nói sao chứ hình đó là hình của Rin. Rin có quyền bảo vệ hình ảnh của mình. Bik là cầm máy anh làm này nọ là sai. Rin xin lỗi rồi nha. Ko phải là ko có xin lỗi ha. Làm quá chuyện lên thế thì anh coi lại bản thân mình đi. Anh cũng tự ý lấy hình người khác mà đã xin phép chưa?? Hay là đợi lấy xong xui hết rồi mới nói cho người ta biết. Còn zụ chửi anh trên stt thì anh nên xem lại cái điều anh nói trong này đi. Ko phải chỉ có 1 mình anh là Admin đâu. Thiếu gì Admin của các 4rum khác. Nói lần này là lần cuối cùng. Sau này ko liên quan hay dính liếu gì tới 4rum này nữa hết.

From teachervinh : Thưa thầy, ko phải vì em muốn lúc nào mình cũng hoàn hảo mà làm vậy. Ko phải chỉ 1 lần Admin làm thế với em. Ko coi trọng em như thế cũng đâu phải lần đầu. Nếu Admin bik suy nghĩ thì đâu cần nêu cái chuyện đó lên 4rum làm ầm lên thế. Người biết cách quản lý thì giải quyết mọi chuyện 1 cách gọn nhẹ mà ko làm ảnh hưởng cũng như danh dự của người khác như thế. Thầy nghĩ em lúc nào cũng muốn hoàn hảo thì thầy bị lầm rồi đó thầy. Thầy xem lại mấy cái hình Off khác đi rồi sẽ rõ.

2. P{K}_HIHI

P{K}_HIHI New Member

thoy bi h cu cai~ wa cai~ lai cg k ich ji!!ai cung mun nhan minh dung' cai~ den' 100y cg k xong!!!po? wa het di coi nhu di choi lan` nay rut kinh nghiem. cho lan` sau!!k ai mun' choi w ai nua thi thoy dzay!!Y' CHOI`!!!=))~^o^~~^o^~

3. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

hehehe, passed.
    PK đi tiễn bé Pu đi nhớ chụp hình bé Pu lúc đi nha , éc busy hem wa tiễn bé Pu đc ùi :((

4. teachervinh

teachervinh Bad Cutter

oh không phải vậy đâu Rin..........thầy cũng hay chụp hình học trò nếu em có xem qua những tấm hình của trường THCS Thái Bình ..........cũng có đăng trên web Marie ....em sẽ thấy tụi nó luôn quay mặt đi chỗ khác.....thầy cũng la và nhắc nhở tụi nó rất nhiều.........nhưng tụi nó kh và kh.và thầy thấy Rin có một vài tấm hình cũng giống y vậy.....thầy nghĩ là em và các bạn học sinh của thầy cảm thấy mắc cỡ với việt chụp hình và sợ rằng hình không được đẹp.(cái này là do tâm lý lứa tuổi mà)
    còn lý do trên mà thầy nói là : thầy cũng kh biết có phải là vậy kh???....chậc ...........mà thôi nên bỏ qua tất cả đi Rin vắng Rin diễn đàn sẽ buồn làm sao.

5. galord

galord Member

....Hơ hơ cái gì mà rối thế ..... đi chơi vui vẻ xong rùi .... chuyện cũng cho qua đi .... "nội chiến thế này thì cả 2 đều mất uy tín đấy ....... :union-33: :union-33:

6. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Ad ko trả lời chuyện của Rjn nữa hen bà kon, cứ để mọi người vào đọc từ đầu đến cuối cho rõ ràng, ko cần phải nói qua nói lại nhiều cho tốn chỗ trong forum :banhbao32:.

@love_92: Thứ 7 tới có off ăn uống nhà Za nà, em đi hem ????
    @Kenny : nấm đầy bàn mà ko nhận ra àh. Gà của Moon ăn toàn nấm để lớn lên, rau nhà Moon toàn dùng nấm để bón lại thêm món nấm chiên bột rất rất là ngon nữa ;)) Kenny hem đi thật là phí quá phí quá :banhbao42:

7. teachervinh

teachervinh Bad Cutter

trước khi ăn chắc phải tụng kinh niệm phật hay sao mà thấy ai cũng thẫn thờ thế nhỉ???