Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

888 chuyện offline forum đây.

Thảo luận trong 'Offline, HPBD' bắt đầu bởi ANHTHU, 23 Tháng bảy 2009.

1. ANHTHU

ANHTHU New Member

thì off là thya vì gặp nhau trên net (onl), thì bây h mình ra ngoài gặp ấy (off) :D

đúng ko ta? :|

2. bibo0

bibo0 New Member

Re: Điểm danh mem lớp 10 năm 2k9

uhm , chắc là vậy ......:)

3. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

Ðề: Điểm danh mem lớp 10 năm 2k9

*ANHTHU: không biết nữa chỉ cần hay là mình nghe ah!!! (con người đơn giản:)) trong wed bạn cũng có mấy bài có lời mà !!! mới thay avatar nha ! beautiful thật !!!:)
    có nghĩa là:forum đang chuẩn bị có 1 buổi offline (ghi dzậy cho đầy đủ ý nghĩa) khi đi không cần mang gì cả (hơi bị nghi ngờB-))
    lí do:buổi offline có nhà tài trợ đó là anh zabonchen (theo như anh ẹc nói)(wá nghi ngờB-)B-))
    thông tin về buổi offline sẽ được phổ biến sau !!!:)
    khi nào đi báo em biết nha !!!:banhbao29::banhbao29::banhbao29:

em xin góp vui "văn nghệ" bằng tiếng Ả Rập :تحية للشعب(có nghĩa là:chào mọi người)

4. zabonchen

zabonchen Moderator

sax, cái giề làm giề có cái dzụ em lo 100% hả anh, em đâu có nhìu tiền như anh đâu
    :((:((:((:((:((
    em chỉ có thể là lo 50% trên tổng kinh phí thôi :banhbao55::banhbao55:
    thông cảm ih nhà nghèo mà :((:((
    há há mọi người há ;));));)) khi đi mang theo chừng 100k phòng hờ là okie :banhbao30::banhbao30:

5. angela_kool

angela_kool New Member

hahah sắp có off

;));));))

6. ANHTHU

ANHTHU New Member

50% anh zabonchen lo, 50% anh ẹc lo. chúng mình mang theo 20k mỗi người tiền xe ôm thui là ok rùi :))

7. con_nha_ngheo

con_nha_ngheo New Member

ô hay we' hihi ko bjt' ở trường của bạn nhiu girl xinh lém ha? tui xấu nên chi dam nhìn thui ko dám làm wen hiiii sao hem up hình co vẻ thấy hay doá
    :-c:-c:-c:x:x:x:banhbao42::banhbao42::-":-":banhbao29::banhbao29::banhbao32::banhbao32: trời ơi khoái nhìn hình người khác phải cai thui X(X(X(X(

8. bibika

đề nghị: theo như em thấy !!!chúng ta nên làm buổi off vào buổi chiều (sau giờ học)
    lí do:rất đơn giản có jì thì gom chung 4,5 đứa đi taxi cho tiện !!!(có jì lạc đường thì chết chung ha ha ha :banhbao32:)

9. RCB_Huy

RCB_Huy New Member

off off :x khi đi mang theo 20k đổ xăng thôi dc hok anh ẹc hehehe:banhbao29:

10. bibika

thôi chơi zậy tội nghiệp mấy ảnh chết!!! cái dzụ đổ xăng để mấy ảnh "trợ cấp" lun đi !!!mắc công mấy ảnh "giành" nữa !!!:banhbao32: !!!chưa có thông báo chính thức jì mà forum mình nghe tin off là nôn hết chỗ nói ha !!!