Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 mặc áo dài

Take_it

Yêu cầu nhà trường đừng bắt học sinh lớp 12 năm nay mặc áo dài, cho dù là ngày thứ 2! Cuối năm ngoái nhà trường đã thống nhất là khôngbắt học sinh lớp 12 mặc áo dài nhưng bây giờ lại bắt!

Chúng em chỉ còn có 1 năm nữa là ra trường, 2 năm trước chúng em đã hòan toàn mặc váy nhưng năm nay nhà trường bắt chúng em may áo dài thật sự là làm khó chúng em!

Năm nay, em đã đi may đồng phục mới và mau cả balô rồi rất tốn rồi. Nếu bây giồ may áo dài nữa, gia đình em sao kham cho nổi! Tốn còn nhiều hơn nữa!

Xin nhà trường coi lại

[H][K2][T]

Ðề: Thỉnh cầu nhà trường!

đừng lo phần đồng phục do mĩ Nương và thầy hiệu phó về kỷ luật đặt ra yêu cầu về đồng phục, năm nay mĩ nương đi òi

angela_kool

Ðề: Thỉnh cầu nhà trường!

trầu cô nương ih rầu :(( =(

bùn thế

bạn mua balô thì hơi tốn tiền áh , đồng íh là năm nay trường cho mang balo ih học nhưng bạn bik kinh tế gia đình bạn hok khá giả thì bạn đừng nên đòi mua balo xài cặp cũng đc màh , thì sẽ tip kiệm tiền hơn chuk , mặc dù mặc áo dài nóng thiệt nhưng sau này ra trường bạn sẽ hối tiếc vì chưa từng mặc áo dài ih học áh ,

:ar!:ar!

galord

Member
Ðề: Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 mặc áo dài

Đúng là có cái tiêu đề này mà lập thêm topic...:((.Chắc sư tỷ này định chơi đến cùng đó mà :ar!:ar!

ghost10b13

Ðề: Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 mặc áo dài

Ủa vậy là cái dzụ đổi giám thị sáng là thiệt hả ta....OMG!! Ko bik Boss nào kế tiếp đây!!:((:((

[T]yN

Bad Cutter
Re: Ðề: Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 mặc áo dài

Năng hay Nương gì cũng phê thôi...thấy là năm sau 1 lớp 12 buổi sáng có bà năng chủ nhiệm òi đó.....=)) =))