Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 năm 2009 mặc áo dài

pooh.notgood

Ðề: Thỉnh cầu nhà trường đừng cho khối 12 năm 2009 mặc áo dài

áo dài e thấy cũg đc mà . ai nói cũg đúg hết óh , áo dài đẹp nhưg có khó chịu thật . nhưg nhà trườg sao thì cũg đành chấp nhận :( . rág 1 năm thôi ss . @};- .

Take_it

Muốn đọc thì bôi đen dùm! Nhưng warn trước là những vấn đề nhạy cảm! Bạn chắc chắn sẽ không thích do dó đừng đọc nó rồi nói tôi nói khoét và mắng tôi! Okie tất cả chúng ta lớn rồi tự chủ và đừng tò mò!

Comt cho anh Ducpsycho: Anh đã bao giờ có phụ huynh vào trường mà phải ''xuống nước'' với giám thị chưa? Anh đã bao giờ thấy mom của mình khóc trước mặt cô giám thị chưa? Anh đã bảo giờ trải qua cái thời khắc mà ngay lúc đó anh chỉ muốn kéo mom mình đi ngay và mắng vào mặt giám thị rằng ''cô độc ác lắm!'' chưa? Nếu chưa xin anh đừng nghĩ rằng mình đưa ý kiến khách quan, em thật tình không dám tin đâu! Chuyện anh nói đợi thẩm quyền từ trên đưa xuống! Em hỏi anh, thẩm quyền đó đợi tuốt từ bộ ngoài HN gửi vào sao, hay thực chất chỉ là bản fax lên sở GD thành phố hồ chí minh với đề người nhận là: Gíam đốc sở Huỳnh Công Minh. Anh à! Gia đình anh có người làm trong ngành nhà giáo, gia đình em cũng có và thậm chí là hơn như vậy nữa. Ngay từ lúc em biết ý thức cái sự học là phải trả tiền mới có chứ chẳng có không thì em đã biết nhiều chuyện của hiệu trưởng, hiệu phó và giáo viên rồi! Em biết đến cả cái dirty nhất nữa kìa! Còn anh những gì anh bíêt là anh bỏ công tự mình đi tìm hiểu hay là nghe gia đình nói lại! Em không phủ nhận có rất rất nhiều những giáo viên tâm huyết với nghề và với em họ là những vị thánh mang đến kiến thức. Nhưng bây giờ anh có thể đếm trên đầu ngón tay được bao nhiêu người. 1 người, 2 người, 5 người hay chẳng còn người nào cả!

Em có thể nói với anh rằng không có 1 người phụ nữ 1 người mẹ nào nhã nhặn như mẹ em để đến cái gọi là phản ứng gay gắt! Không đâu anh! Với em bây giờ khi nhớ lại giây phút đó nói thật với anh là trong đầu em có hàng ngàn lời dung tục để rủa xả cô giáo đó! Nhưng thôi topic này không nên đi xa đến đó! Nhưng có lẽ em là người đã đẩy nó đi đến mức đó rồi nhỉ!

chả phải "dở chứng" đâu em ạh, đây là quy định mang tính thử nghiệm bắt buộc của Sở Giáo dục và Đào tạo thành phố yêu cầu đó em

Câu này của anh làm em bối rối nhất! Thật là như vậy chứ ạ?

Ngôi trường nào cũng có góc khuất của nó chỉ là có người biết hay không? Anh vẫn nhớ vụ hiệu trưởng trường Lê Qúi Đôn chứ ạ? Đó cũng là 1 trong hàng triệu cái góc khuất đã được moi ra ánh sáng và cuối cùng nó lại được nhét vào 1 cái góc khuất khác to hơn, tối hơn nữa!

Nếu bây giờ mà anh kêu em nêu thắc mắc để ''anh giải quyết'' e là nó sẽ động đến những cái lớp bụi bặm không nên động vào mất! Nên thôi em hỏi anh câu ngắn gọn thôi cộng với mấy câu trên nữa là okie rồi! Xong admin muốn close hay del gì thì tùy thích! Keke!

Cả suốt thời đi học của anh, có bao giờ mà khi anh vào cấp 1 trường tốt thì nộp cho ai đó 4trịu, cấp 2 7trịu và cấp 3 hahaha không dám nói! Trong khi đó điểm anh ko thấp, chẳng hạn như cấp 1 thì ko nói ha! Cấp 2 anh thi được 18.5 được cộng 2 điểm học sinh giỏi nữa, cấp 3 được 35 nhưng Gia định lại lấy 35.5! Có bao giờ chưa anh! Làm 1 phép tóan anh nhé! Thêm nữa học cấp 3 vì lỡ ''mích lòng'' 1 nhà giáo đáng kính vì ko làm theo cáh của người đó mà mom lại phải đến nhà và ...! Hahaha kể ra mà thấy đắng nghét trong cổ họng!

Thanks anh vì đã comt cho em! Thanks bạn nữ gì nữa! Sory lúc đó có lẽ mình đã nặng lời rồi! Có lẽ đúng là mình ngây thơ quá bạn nhỉ!

ÈO LẠC ĐỀ WÁ! Còn cái áo dài, hết ý kiến rồi! Chỉ còn nhờ phụ huynh kiến nghị thôi

Huden Harui

:banhbao32::banhbao32: hay thì thanks cho bạn íh cái "thanks đi kìa @};-@};-@};-

botinhvan

Đến khi ra trường không có 1 tấm ảnh nào cả lớp cùng mặc áo dài thì có tiếc cũng ko còn kịp đâu . Đa số đều rất vui về những hình ảnh mặc áo dài một thời
Không tin các em sẽ thấy sau khi ra trường :((
Thân !

evanescence

Member

đẹp thì có đẹp nhưng mà cũng tuỳ người =)) w lại hơi bị bất tiện trong mấy tháng mưa đầu năm học :">

[ẹc]

...
Staff member
sặc, anh thay mặt trường không đồng ý luôn, làm gì có chuyện bỏ luôn cái áo dài được, phải giữ 1 ngày mặc áo dài để giữ gìn bản sắc chứ. B-)