10B3 vào điểm danh nào ;)

Thảo luận trong 'B3' bắt đầu bởi camtu94, 29 Tháng tám 2009.

1. It'sTee

It'sTee New Member

số mệnh định sẵn thì phải theo...mình sống vì mình chứ không phải vì dư luận nên phải đạp lên nó và phải leo...[DEL]....tự nhiên nói nam sinh B3....mà bạn có mún ám chỉ ai hông...còn hông nói đại đi...^^ :)) :D =)) :)

2. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

"....các bạn nam sinh b3...." lam j mà nghiêm trọng thế..............cứ nói quá..........:D

3. kunkun213

kunkun213 New Member

uh thi so fan fai theo va ban cu fai leo...nhug ma leo lam sao thi dug de nguoi # fai chuog' mat' la dc r ha...ki bua bi ban to' dap van chua so ha...van con mun ngog ha?...mih nc thag ban do' ban NGUYEN HOANG KHOI va ban CAO HUU NAM...cu cho` di hen...

4. ronsoul

ronsoul New Member

wat da ****, homie??? cai j ma co' to' trog day nua vay troi??? Kun chui may e no lam j cho met hoi...R day chui ai dah ai k can nhiu loi...ra duog bo lao ho bao thi dap cho toi boi...ha'ha'...lop 10 "ĐẠI" nhiu lam i'...dug co dug cham may a i'..****an la "gang so` to* internet" k i'...ha'ha'...nc vay du hiu r ha...may ban nam so`sinh bo*` 3 ha'...g9 GI

5. nhzbon

nhzbon Member

làm hoà đi mấy bạn ơi, cuối năm rùi còn gây sự đánh nhau tùm lum nữa........

6. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

kunkun@:bik cả tên tớ chắc ko phai? hạng cùi bắp nhỉ.............đã bik het roi sao ko khai tên tuôi cho moi nguoi bik lun......ko ai giấu sao bạn lại giấu.........:)
    12b9@: người thì cũng đã đánh................chủi thì cũng đã chủi.........thế các anh mún j nữa chưa đủ à..........

7. TjmY_1910

TjmY_1910 New Member

lÂu lÂu rÃnh mỨj gHé tHăm b3 :-s

mÀh sAo tHấy tÙm lUm chYện tHế nỲ :-s :-/

8. Hi.Hater

Hi.Hater Member

Nói số mệnh định sẵn thì mày cũng đúng đó vì số mày đâu phải để bị chửi như mấy hôm nay =)) Đâu phải để đến bây h nhận ra rồi mới cm
    A chị bảo đúng rồi, 12b9 bảo đúng rồi , mau xin lỗi 12b9 mau thôi =[
    Dạo này sắp đến thi nhưng lại lắm chuyện xảy ra , thật cũng không muốn!
    Chuyện của a với Khôi thì ngoài mặt cũng đã đụng độ rồi. Đánh cũng đánh rồi, chửi cũng chửi rồi vậy sao cứ kéo dài thêm cho phức tạp. Nhỏ mọn với e út rồi kéo thêm chuyện làm gì để lại vào topic của bọn e, kéo thêm Nam làm gì? Cho là nó lên tiếng ik nhưng bộ nó nhìn những dòng trên rồi lại đứng câm. Cứ cho là nó nói chuyện thiếu nghiêm túc ik nhưng lớp e bị “ kính gửi ” thế này thì làm sao mà nghiêm túc cho được. Mà thử nghĩ xem có cả chục người a người chị vào “ kính gửi ”như thế và lại có cả tá người vào bào chữa thì topic lớp này có còn ko? Rồi web trường có trở nên lành mạnh ko? Tốt nhất là nên nói chuyện cho đúng người đúng tội. Ai thấy chướng mắt thì nói vì để đàn em thay đổi và rút kinh nghiệm vốn nhiệm vụ của bậc đàn a đi trước. Cần gì phải căng thẳng thế này vì xử lý bằng cách giao tiếp sẽ dễ dàng hơn là bằng hành động!
    A có e gái trong lớp là chuyện bt, ik w bồ của e gái a cũng bt. Con người cũng phải có bạn bè, cũng phải chọc ghẹo hay tiếp xúc chứ đâu được che chở bởi các người a người chị như bồ của e gái a. Nếu bị chọc ghẹo quá mức thì cũng vì bạn đó bảo thủ quá mức thôi. Còn nếu bảo chẳng làm gì mà lại bị chọc ghẹo thì cứ thẳng mặt mà nói. Bạn bè trong lớp hết cả hay tại vì bạn ấy ko mún hòa đồng trong cái tập thể này?
    P/S: Mấy a bảo gửi cho nam sinh lớp này nên thằng e mới cm. Cũng không phải chuyện của mình nhưng hôm nay cm vì ko thể để cho nhà mình bị cắn xé như vậy thôi.
    Ai thấy buồn cười thì cười cho vui ik ha, ai thấy khó chịu cũng chịu lun ik ha.
    Thân.
    Kính chào!

9. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

...........hix..........tớ thiếu nghiêm túc lắm à............bùn vậy........:))

10. ronsoul

ronsoul New Member

neu nhu co dug cham j den may ban k co lien wan thi cho thag dc goi = a nay xl...chu' e nc bo` cua ban mih k hoa dog bao thu ha?...hay tai vi cach cu xu cua may ban k ra j nen no moi vay?...nc r nha...dug choc geo nua nha...con chuyen ban tui loi ban nao ten Nam vo day tai vi cach nc ban ay hoi bi NGONG...lam bac dan a thi chi mun chi day thoi chu dau dam"DUNG" den...may chu' con 2 nam o MC do'...vay di nha...chao` toan the 10B3:D