10B3 vào điểm danh nào ;)

[MCR]-MrA

ai đã ghi bàn thắng vào lưới 10A 4 làm cho Mr Long bức xúc wá dậy...
ai???ai??? là triệu phú...ủa lộn ai là ngôi sao---trong trận nài....
ai bị chấn thương đâu...ai bịnh đâu???
hy zọng ko phải 2 angel của em :-bd:-bd

heo3bie

za em xjn th0ng^ ba0 : ..... ban Taj` lup' em ghi ban a....... c0n ng bj chan thu0g dag nem tr0g bv le ben s0 9 ten Sa0dy ..... bj bjnh le ban tee a' ... trc' khi da' banh ma` n0g' w0a' chaj .... :((:((:((

It'sTee

.....................................................................................................................................................
......................có thể từ đây đến hết giải,Saody(số 9) ko có mặt đc...vì chấn thương phỗi........................
thật là 1 sự thiếu vắng...

[MCR]-MrA

chài ai....số 9 và số 9 à....
sặc 2 trụ cột của đội mà bị chấn thương à...............:-&:-&
sặc ròi số 9 sẽ ko thi đấu nữa à....trời trời....vụ án này gay go à

[MCR]-LilF

Bad Cutter
roỳ...xong thiếu 2 trụ cột thì chỉ phòng thủ chứ tấn công ko nổi đâu :(
nhưng mấy em ơi....cố lên nhé.....
ko sao có lên...mấy anh cỗ zũ cho mấy em

heo3bie

hyhy ..... h0k? c0a s0 9 .... ma c0a' s0 6 cug? dc .... s0 6 bjh hum ny th0aj a. ...... tran se0 se? kh0e? a` .... >:D<>:D<>:D<>:D< tuj anh yen^ tam .... n0aj c0 vu? ma tuj em dy da' h0k? len^ ..... :banhbao29::banhbao29:

he he .... B3 win nha ... dung' la` ban B5 =)) ... B5 cung win 1-0 .... :-bd
cam' on cac' chi. co~ dong vien B3 luon nha =)) ... ;))
ko co' gai' ko bjet' da dc ko nua~ =.=' ... du` sao cung thang goi` .... bat' tay B-)
ma` co' ai bjet mjnh`( Duy ) ko vay :-s ... coi~ cao' co~ vu~ luon chac' con nho' =)) ;))

Bin_KemB

ko sao!!!!!!!! thieu Saody cung dc, lop chung em con ` nhiu` nhan tai` lam:banhbao30::banhbao30:
--------------- bài tự động gộp lại --------------
VD nhu: Vo Duc Tai`, Le Minh Tung, Truong Huy Khai,..................,;));)) da' cung ko te.;))

xury_ngooz

he he .... B3 win nha ... dung' la` ban B5 =)) ... B5 cung win 1-0 .... :-bd
cam' on cac' chi. co~ dong vien B3 luon nha =)) ... ;))
ko co' gai' ko bjet' da dc ko nua~ =.=' ... du` sao cung thang goi` .... bat' tay B-)
ma` co' ai bjet mjnh`( Duy ) ko vay :-s ... coi~ cao' co~ vu~ luon chac' con nho' =)) ;))

hjhj bik chu' .......... ban Duy ao' sô' 35 naz` ....... Maz` bik tui la` ai hok ? cung~ cô? vu~ ak' !!! thui dù gì 2 lop cũng thắng ui` . Chac' mung` chuc' mung` !!!! ~^o^~~^o^~~^o^~~^o^~ :banhbao18::banhbao18::banhbao18: