MetalHead cua MC vao day nao` !!!!!!!

Thảo luận trong 'Làm quen - Hội nhóm' bắt đầu bởi Q.Tr.Khuong, 5 Tháng chín 2009.

1. Q.Tr.Khuong

Q.Tr.Khuong New Member

@Marilyn666:Thang khốn video j` đâu mài =.=! die bà nó rou` Đưa anh sem cover đc thì anh báo cho chú 1 tiếng hê hê Mà đó là cái j` dzay Death thì anh chào thua nhá classic thì có thể Thrash thì HELL YEAH!!!!!!!!!!!!

2. MiniZk

MiniZk New Member

Ðề: MetalHead cua MC vao day nao` !!!!!!!

nghe Hollywood Undead đi mấy bạn \:D/

3. Q.Tr.Khuong

Q.Tr.Khuong New Member

Tui mún góp ý dzoi trường để mở 1 CLB nhạc cụ ghê . Nếu đc thì tốt wa Anh chị Em chúng ta vào đó offline thì sướng fai~ bik hì hì . Thông báo trước chỉ có 1 mem nữ đó là bà Super Cow hahaha bà này TINH THẦN METAL rất cao ^^!

4. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Bò tinh thần cao gì . Đú đỡn k chứ cao gì . Dẹp . K có offline gì hết . Chưa đàn chưa bàn gì mà đời off . Dẹp dẹp , đang nghe Bảo Thy . Hay ghê luôn , Kết Đông Nhi - Bối Rối ( Remix ) . Phê . Càng nghe càng nhớ con ng` iu em đơn phương :))

5. supercow791

supercow791 New Member

@Marilyn: :banhbao11::banhbao11: ba này đi nhầm chuồng zòi đếy

6. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Đúng mà chị . Metal em có giới hạn . Em chỉ thích Vpop thôi . Sao các chị kêu e đi nhầm . E cũng Metalhead vậy . Em thích MVT với Minh Thư , Anh Khoa nè . K thảo luận đc à :))

7. Q.Tr.Khuong

Q.Tr.Khuong New Member

Quat nó anh chị em ơi Fan Bảo Thy rang chìa kìa !!!!!!! Đá vào mặt nó lăng mạ nó cho nó hết đường iu người nó đang tương tư lun chứ ở đó mà nghe Đông Nhi nhớ người tương tư =.=! :-q:-q:-q:ar!:ar!:ar!
    @supercow: còn bà thể hiện TINH THẦN METAL lên nào !!!!!!!!!

8. supercow791

supercow791 New Member

=)) =)) ông Khương lúc nào cũng Tinh thần Metal hết =)) tui méc cười quá đê :banhbao30:
    @Marylin: Ừ mi cứ nghe :(( Ta ko dám cấm bọn Vpop [ sợ bị cắn ]. hahahaha Ghét zòi... Chuyển sang nghe nhạc Trịnh cho nó lành :banhbao30:

9. ducpsycho

ducpsycho New Member

Ðề: MetalHead cua MC vao day nao` !!!!!!!

ở đây cũng có đệ của ông Châu nữa hả, giờ học phí lên 300k rồi àh, ngày xưa học có 300k, hehe, mà ổng là Châu Psycho chứ k phải SInco, =.=! có cái biệt danh mà cũng k biết nữa

10. Q.Tr.Khuong

Q.Tr.Khuong New Member

Bộ các người ko bik Nhạc Trịnh Metal Hã thế "Nối Vòng Tay Lớn" là j` X(X(X(
    Bà SuperCow Chặt chém thằng marilyn666 đi Hãy chặt chém = TINH THẦN METAL vinh cửu của hội viên ROCK CLUB chúng ta hahahahahaha chuẩn bị chết đi thằng phản đồ Marilyn :-q:-q:-q:-q