.:†:.10B11.:†:.nEw.†.NeW

Thảo luận trong 'B11' bắt đầu bởi nhok_pi_cute, 8 Tháng chín 2009.

1. p3_luv_nhox

p3_luv_nhox New Member

oh`...ê bạn pi oy...cho ha` srr chỵn ho`y chju` nhaz..đư`ng gjận hah...;));)):-"

2. nhok_pi_cute

nhok_pi_cute New Member

haizz mĩt pạn hà wó đi (tmi) mún làm gì thìa làm :->~~
    àh nèk mình nghĩ mọi ng` nên tham gia CLB dòng sông xanh đó ... vì nó dạy về n~ kỹ năng sống chẳng hạn như lều trại , morse , symerphone , mật thư , các nút dây ...v...v... mình nghĩ những cái đó rất bổ ích và cần thiết trong cuộc sống , và đặc biệt nó giúp cho bạn có khả năng giao tiếp trước đám đông , như vậy sẽ giúp đc bạn không bị lúng túng trước đám đông và khi làm thuyết trinh sẽ lưu lóat hơn hok bị hồi họp , lo sơ , hoặc run :) ... mình nghĩ rằng mọi ng` hãy tích cực tham gia n~ họat động ngọai khóa nay vì nó giúp rầt nhìu đó chẳng hạn như nó sẽ giúp bạn bik làm gì khi lạc giữa rừng hoặc lúc gặp tình thế khó giải quyết thì ít nhìu nó cũng giúp đc đôi phần :-bd Cố gắng tham gia nha

3. ChePe

ChePe New Member

:D đông nhỉ ! ... 10B13 ham hố w nha ...chung 1 khối mà

4. p3_luv_nhox

p3_luv_nhox New Member

nhung đăng ky' o âu...hân hạh dk la`m wen w bạn...:banhbao18:

5. nhok_pi_cute

nhok_pi_cute New Member

hi bạn Nhi bên B13 ihihih
    Các bạn nào mún đăng kí thì T7 đến tham gia thôi chứ hok có gì ... mình có lập 1 topic cho CLB Dòng Sông Xanh đó các bạn wa đó tham khảo nha

6. _Skin_

_Skin_ New Member

Ðề: .:†:.10B11.:†:.nEw.†.NeW

Sis Nhím rủ Skin tham gia CLB Anh Văn có cho học dance thì phải! :x! Nghe thiz thiz thanh ra co du dinh se tham gia! hehe! :x

7. jb.kolor

jb.kolor New Member

CLB dòng sông xanh này hay nàh :x, cái CLB av cũng hay lun. tham ja hết :banhbao30:

8. p3_luv_nhox

p3_luv_nhox New Member

ok...tham gja lun...ham hô' ka'i koy...:banhbao42::banhbao32:

9. nhok_pi_cute

nhok_pi_cute New Member

hihì welcome mọi người cứ t7 từ 3g => 5g nha ^.^ .... ờ màh sao tự nhiên hôm nay lớp ta vắng lạ thía :banhbao11: trốn ráo đâu hít rầu

10. jb.kolor

jb.kolor New Member

haiz haiz... sao k thấy ma nào hết vậy? để cho cậu Pi độct hoại 1 mền k àh :((